Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu wa ripoti za ludovic utouh/kamati ya mrema atuitaji kuusikia tena;tunaitaji vitendo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 13, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Shame gvnt
    inashangaza tangu namsikia anachaguliwa watu walifurahi san sana
    sasa imefika wakati tumemchoka amekuwa akipita mikoani kula perdiem
    na kundi lake na kuishia kutoa ripoti za wizi ambazo azitusaidii kama watanzania

    kwa nini nasema hivi tanguaanze biashara hiyo akuna kipya kilichofanyika akuna
    mkurugenz wala wakurugenzi waliotiwa hatiani kwa ajili ya wizi kuna haja gani
    ya kutangaza ati halmashauri 22 zimepotez a billion 10,,mara 22 zimepoteza billion
    20 nimeomba kama mmeshindwa kuwakamata na kuwafunga atuna haja ya kusikia uchafu wenu huko
    mjengoni

    niliomba hili kwa mh mrema na hata alipokuwa dar sikumficha uncle wangu nilimweleza na nyie
    ni kundi lingine la wanafiki tangu watu waibe mnaishia kutaja majina na ammount zilizoibwa
    akuna aliepelkwa mahakamani kuna haja gani na mbaya zaidi nikamwambia kuna taarifa mlijichanganya
    wenzenu wakapokea pesa sasa kukaa kimya hivi kunamaanisha kuna hela mnapokea kwenye halmashauri
    za kuwafanya muwe kimya na ndio maana akuna mnachofwatilia baada ya kutaja wizi

    kati ya makundi machafu nisiyoitaji kuyasikia na huyu cig na ile kamatai ya mrema wachafu kama halmashauri wewe uwezii kutangaza wizi wa mabillions alafu ukaachia watu wanaendelea kula
    ama kuhamishwa halmashauri huu ni uhuni atuitaji kuyasikia tena alie karibu na mzee utouh naomba ajulishwe tumechokwa hizo billions mngenunulia atcl ndege ngapi kila mwaka mabillions yanaibwa hadi kwenye maiti

    we we unatangaza mh utouh jana kwamba watumishi hewa wamelipwa na wanaendelea kkulipwa insaidia nini na kwenye ripoti zako tangu upewe hiko cheo umeandika mara ngapi wizi wa mishahara na akuna kinachoendelea

    raha ya milele uwape ee bwana na mwanga wa milele uiangazie tanzania ipumzike kwa amani

    amen
     
  2. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona tumeshapumzika kwa amani tangu 2000
     
Loading...