Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu Uliokithiri katika miji ya kibongo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Esta, Nov 15, 2010.

  1. E

    Esta New Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari JF wote!

    Nina issue inanisumbua sana. Nayo ni kuhusu uchafu uliokithiri katika miji yetu ya kibongo. Katika hili nisingependa mtu alaumu. Kama ni makosa yalifanyika na kila mtu anajua. Ninachotaka hapa ni kitu gani kifanyike kwa sasa. Nataka mikakati ya ufumbuzi ili tusiendelee kuisha kama vile nchi haina watu wanaoelewa.

    Natanguliza shukrani zangu kwa mchango wenu.



    Esta
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Elimu ya usafi
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hata mtoto hataki kuuona

    [​IMG]
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mimi nimwemwangalia zaidi mama yake! Lol
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa siku ya valentine mchungaji...life goes on...nadhani kaelement fulani ka wanyama hakajatutoka bado

    [​IMG]
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ana mguu mzuri na umbile kwa ujumla! Anateseka kwa uchafu.....ukiangalia vizuri hayo maji yanaweza kuwa kama kioo mama anashanga kibao na G string nyeupe check kwa chini.
     

    Attached Files:

  7. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    bonge ya toto ,uchafu kitu gani ,usafi kitu gani,mji si mchafu huyo da:nono:da na uzuri wake ndio mchafu ile mbaya,kama yeye ni mkazi wapo,wananchi ndio wachafu kwa sababu wanachafua,mfano uje chumbani kwangu ukute pachafu,utasema chumba kichafu au mimi mchafu,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,?????????????:bowl:
     
Loading...