Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu uliokithiri Chefs Pride na K-Tea Shop

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Jan 1, 2010.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi owners wa hii migahawa wamelewa wateja au kitu gani?

    au ndio washawaweka watu wa Afya wa JIJI kwenye payroll?
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yote mawili yanawezekana!! afu hao the so called maafisa wa afya ni wapuuzi sana, hawafanya kazi yao vizuri pesa mbele na wanawaonea wengine amabo hawana makosa ya kutozwa faini!!! (lakini ndo style yetu anyway, ona tfda na tbs)
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hapo mahali watu wastaarabu waliacha kwenda siku nyingi.
    Kwa hela ya mlo mmoja unawezan kuondoka na tatizo kubwa la afya!!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi sana tunajisahau kumaintain na naona yamewakuta hawa wenzetu!!! kulewa misifa...
     
  5. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na mifumo yetu ina matatizo, mtu kama bwana afya kama tunavyomuita pesa anazolipwa kama mshahara wake vina dhalilisha hata hiyo taaluma yenyewe ya afya. Matokeo ya hiyo pesa mbuzi anayolipwa kazini ndiyo inayo mfanya akubali kirahisi kuingizwa kwenye payroll isiyo rasmi na matokeo yake madhara yanarudi kwa wateja.

    Mfumo huu wa kutojali wataalamu mbalimbali tulionao ni sehemu kubwa ya matatizo tuliyo nayo kama nchi, na hii ndiyo imefanya wataalamu wote kukimbilia kwenye siasa na kuacha field zao zikiwa na watu wasiostahili.

    Mungu ibariki TZ.
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mkandara na Halisi mnayo ya kujibu?
     
  7. l

    lasix JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    jamani jamani jamani chefs pride sio mahali pa kwenda kula,kuna siku nimetoka na familia yangu tumeenda pale kupata lunch kwenye mchuzi nilikuta mende mkubwa ameiva na kuiva.kwa hasira hatukulipa chakula na ndo mwisho wa mimi kukanyaga pale.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    lol! kuna siku nilikuwa napata msosi flamingo restaurant pale jnia, mende akawa anapanda ukuta pembeni yangu. nikamuita mhindi,nikamuambia thanks for this bonus! lilimshuka shuuu! namuonesha jinsi chini ya meza (kitako cha round) kulivyogina uchafu, na waitresses wakitoa uchafu mezani wanaweka kwenye ornamental plants! bongo ndo tunapata immunity kwa huu uchafu aisee!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Chefs Pride ya wapi zipo mbili
     
  10. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Yaani...heri tule chipsi vumbi kwa Edo tujue moja...
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,372
    Likes Received: 9,076
    Trophy Points: 280
    Maafisa wa Afya wangekuwa wanafanya kazi zao ipasavyo, mji mzima wa Dar ungefungiwa na si hizo restaurants pekee.
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Chef's pride hii hii ninayo ijuwa mimi, dah! Itabidi niwasiliane na Salim... Kulikoni.
     
Loading...