Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu...uchafu wa big brother africa (bba)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbavu mbili, May 25, 2011.

  1. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Binafsi sioni umuhimu wa kuwepo BBA, Shindano lililojizolea umaarufu mkubwa barani Afrika na Duniani kwa ujumla.
    Hofu yangu ni kwamba namna ambavyo mambo yanaendeshwa ndani ya jumba hilo ni Kuudhalilisha utamaduni wa mtu mweusi, utu wake, na nchi atokako mshiriki husika.
    mathalani
    ?Washiriki wamekuwa wakioneshwa Nusu uchi kama siyo uchi kabisa,
    ?Wakikaribia kufanya ngono,kama siyo kufanya kabisa.
    ?Sijajua kinachoshindaniwa na washiriki ni kipi? Kuonesha namna waafrika tunavyoweza kuishi.kama wazungu?...Au ni nini?
    Shindano hili hurushwa LIVE bila kuficha jambo lolote...
    SWALI LANGU....
    Tunamfundisha nini na kujenga vipi maadili ya Watoto tunaowalea?
    Binafsi shindano linanikera kwani Halina tija na limeshindwa kuutangaza vilivyo utamaduni wa nchi husika badala yake wahusika wamekuwa muda mwingi WAKINGONOKA TU...
    HUU NI MTAZAMO WANGU TU...
     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kiongozi wakati concern yako iko sahihi juu ya utamaduni wa mwafrika kupotoshwa ni makosa kama umeruhusu wanao kuangalia channel 198 maana its not meant for under age.

    Wakionyesha kwenye local channels mara nyingi picha zinakuwa zimehaririwa.

    This is what they call free market, sell anything so long as the demand is there! Tumlaum nani??
     
  3. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nynaya yangu mwenye umri wa 101 years aliwahi kuniambia kabla ya World War i watu wengi tu walikuwa wakienda uchi kabisa au nusu uchi.
    Nguo kama tuzijuavyo leo hazina mika hata 150 tangu tuanze kuzivaa.

    Hii aibu ya mtu kwenda uchi ni matokeo ya kuchamnganya mambo.

    Wazungu waliotuletea na kutufundisha kuvaa nguo wao ndo kwanza wanatembea uchi.

    Ngoma nyingi za utamaduni Tanzania zinaelezea zaidi ngono,kigoli chuma, kijana mzuri wa kuvutia mademu wote na jinsi ya kufanya tendo la ngono.

    Kushindwa kuona kuona utamaduni wa Mtanzania katika sura yake halisi kunatokana na kutafsiri utamaduni wa Mtanzania kwa kutumia kigezo cha imani ya dini za kuja( Dini zilizoletwa na wageni)

    Wazungu wakikumbatiana na kusakana Zero Distance poa.

    WaTZ tukikata viuno vya kufa mtu matusi, tukivaa vibwaya matusi, tukionyesha makalio yetu matusi.

    Jmabo lolote lile linaweza kuwa Tusi inategemea tu linasemwaje.

    Neno Kunduchi, Makunduchi kama jina la mji si tusi. Lakini likitumiwa katika sentensi fulani ni tusi

    Hebu ondoa hilo kunduchi lako!

    Watu siku hizi wakienda pwani kazi kutembea makunduchi hata aibu hawana!


    Ushauri.
    Ukiona mambo yanakwenda kinyume na imani yako mpya ambayo babu wa babu wa babu yako haijui badili channel. TV yako ina Channel 1 tu??
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Duuuuh! :typing:
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Watanzania inatuuma baada ya kupeleka wale dada zetu wakamegwa lakini tulivyokuwa tuna wamega hatukuona tatizo.....lol
     
  6. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu wenye akili hatuangalii huo upuuzi kuna chanel nyingi unaweza kuangalia mambo yanayo jenga, na hujalazimishwa kuangalio hio kitu, au unafanya sitaki nataka unachungulia af unashindwa kuhamisha
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kula kidogo lazima uliwe!
     
  8. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unalalamika nini ndugu? Very simple ondoa interest na hakikisha imezimwa. Mie binafsi hata siwajui washiriki na sina haja hata ya kujua nini kinaendelea. Huo muda wa BBA nitafanya kazi nyingine-simple.
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Post kama hii imepitwa na wakati, anyway muleta mada ameongeza idadi ya post. Hapa tz watu wanamegana kila mahali na kila wakati harafu mtu anajifanya kushangaa as if muwakulishi weti hajawahi ku*****a. Uliza waliosoma Tumaini university 2years ago watakueleza maisha halisi ya mmoja wa wawakilishi wetu alivyokuwa.
     
  10. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unajua maana ya ile nembo inayotumika? nembo ya jicho?, it is one of gods being worshiped by Freemasons, they are behind the whole thing, ndiyo wanaotoa hata zawadi, it is all about to praise and glorify Satan.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hujashikiwa binduki kutazama, why so serious??
     
  12. A

    Anold JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni channel gani jamani nitathmini viwango vya maadili?
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hizi thread za kuponda BBA zimezidi, Mods naomba muwe mnazipotezea juu kwa juu
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ila kwel hakuna maana BBA ni uchafu 2uu
     
  15. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I think we should send comments to BBA, telling them to change the content of this program...kwa sababu inapoelekea hata watazamaji itakosa, kwanza inabore coz mambo ni yaleyale kila siku, watu waende pale kile ambacho ni interesting ni ngono tu hamna kingine ni ujinga ujinga! more creativity should be based on an African realities.
     
  16. M

    Mlabondo Senior Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwajifanya mwaahangaa je hao wanaojiuza mchana kweupe unawachukuliaje. Mnajifanya wastarabu mbele za macho ya watu. Kumbe nanyie mwayafanya
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Serikali lazima ingilie hilo swala mbona kwenye nchi nyingine kipindi kichafu kama bba hata watu wazima hawaruhusiwi kuangalia mfano iran huwezi onyeshaza upuzi kama huu kwa utetezi kwamba hili ni soko huria
     
  18. m

    mzighani Senior Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    achaneni na hiyo channel 198 ya DSTv, angalieni chaneli zingine.
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hakuna cha kulalamika hapo, sii lazima kuangalia na kuhusu watoto kipindi hicho kina parental guide sasa iweje usemee watoto hapo? huku umangani kuna kipindi kinaitwa SEX EDUCATION VS PONOGRAPHY kinaonyesha maungo ya wanafunzi au watu wanaojitolea wananfunzi kuwasoma live na kuuliza maswali kushusu maumbile yao wakiwa uchi, pia kuna VIPINDI VINAVOUWIANA NA bba WATU WANAKULA NGONO LIVE na vinaonyeshwa hata mchana, cha kushangaza nin nn?? kujificha ficha kwetu ndiko kunakoharibu watoto wetu manake wanajua vingi kuliko tuwadhaniavo.Kusema DSTV inaonekana ulimwenguni kote sio kweli man Europe kuNA CANAL DIGITAL haina hizo channel za MNET.
     
  20. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usemayo ni kweli, lkn najua wapo watakao kupinga, na wengine pia watasema BBA haina tatizo lolote, kweli hiki ni kizazi cha majaribio........
     
Loading...