Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu ndani ya ndoa waendelea: Babu wa miaka 70 anaswa na mke wa mpangaji wake....mumewe aamua kusu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by washwa washwa, Sep 5, 2012.

  1. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    SIKU chache zilizopita, gazeti moja maarufu hapa nchini liliripoti juu ya fumanizi la babu mwenye umri wa miaka 70, Rafael Mitasio aliyenaswa gesti akiwa na mke wa mpangaji wake.

    Taarifa tulizozinasa zinadai kuwa mzee huyo amesusiwa mwanamke huyo.
    [​IMG]

    Chanzo chetu cha habari kimedai kuwa, mara baada ya habari hiyo kutoka gazetini, mume wa mwanamke huyo aliyefahamika kwa jina lababa Tausi aliumia sana hivyo akampa kisogo kitendo kilichomfanya mgoni huyo atangaze kumuoa.


    “Ile habari ilipotoka kwa kweli mume wa yule mwanamke aliumia sana, akaamua heri huyo mzee amchukue kabisa kama ameona anaweza kumtunza kuliko yeye.
    [​IMG]

    “Cha kushangaza yule mzee naye eti anadai wala habari hiyo haijamuumiza na anasema atamuoa kabisa mwanamke huyo ili kuwakata vilimilimi wabaya wake,”kilidai chanzo hicho kilichoomba hifadhi ya jina lake.

    [​IMG]
    Kufutia taarifa hizo, Mwandishi wetu alimtafuta baba Tausi lakini hakuweza kupatikana mara moja. Mzee Rafael alipotafutwa kuzungumzia kama kweli ana mpango wa ‘kumchukua jumla’ mwanamke aliyenaswa naye wakivunja amri ya sita, alizungukazunguka sana lakini mwisho akasema:

    ‘’Si mmeshaandika kuwa nimefumaniwa, haya kaandikeni tena kuwa nataka kumuoa kabisa ili mfurahi.”


    Mzee Rafael aliripotiwa kufumaniwa hivi karibuni kwenye gesti ya Sekei iliyopo mjini hapa akiwa na mke wa mpangaji wake.


    Tukio hilo liligeuka kuwa gumzo katika maeneo mengi ya mji huku wengi wakishangazwa na kitendo cha mzee huyo kumshawishi mke wa mpangaji wake mpaka wakanaswa wakiwa watupu gesti.


    Hata hivyo, fumanizi hilo lilizua kizaazaa cha aina yake hadi likafikishwa polisi.
     
  2. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Najribu kufikiria huyo Babu alitumia gia gani kuchukua huyo mke wa mpangaji wake. Huyo mke hafai kabisa.
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukishajijua hutimizi wajibu wako ndani kama mwanaume matokeo yake ndio haya. Unakuta mwanaume mwingine mbishi na mkorofi na mlevi hajui kutoa pesa ya kula nyumbani, unakuta kodi ya nyumba inapiga chenga,mwanamke anajinunulia nguo mwenyewe unategemea nini? lazima mwanamke atatafuta namna ya kuinusuru familia tu kuliko kufariki huku akijiona.
    Wanaume angalieni hela ya matumizi mliyoacha nyumbani inalingana na misosi unayoikuta nyumbani?tafakari chukua hatua,wajibika.
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    mwambieni Baba tausi hiyo nyumba ahame mara moja km kashindwa mtafutia jamaa wakamtigo Babu Rafael Matisao
    Halafu hiyo Guest ya Sekei ni wapi Arusha?
     
  5. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu babu ni balozi wa nyumba 10 pale sekei Arusha, anafahamika sana kwa jina la "baba ana", mtoto wake mwingine anaitwa Eli (Ni wa kiume na tunaheshimiana naye sana). Nimewahi kuwa mpangaji wake kwa miaka miwili na hii ni tabia yake ya muda mrefu. Aliwahi kumtongoza mke wangu kwa ahadi lukuki...Wife aliponieleza tabia zake, sikumsemesha ila siku moja akateleza kwa jambo fulani...hapo nikamkumbusha na akahama kwake wiki moja na kutuma wazee waje kunitaka radhi.

    Ki ukweli ni tabia mbaya sana katika jamii iliyostaarabika.....ila na huyu dada!!!! simpatii picha.
     
  6. m

    muluvigwa Senior Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama huyu babu mpaka leo bado anaendekeza alipotokea ujanawake sijui alikuaje yani hana haya
     
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    aaahhaa! na mamako pia?
     
  8. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi vizee havitumii nguvu sana, nahisi alimuahidi kumpa kodi ya chumba au nyumba mojawapo. Sasa wewe mwanamke huujui hata ule msemo usemao "Ukitaka kula haramu kula iliyonona"? Au babu ndo kanona? Ninahisi kama ungefumaniwa na kijana mtanashati kuliko mumeo, Mumeo angekusamehe na tangu hapo angeanza u-tanashati ili kukuridhisha. Sasa umeenda kwa babu, je mumeo ajizeeshe ili kukuridhisha? au akuache na kukurudia atakapo zeeka kama huyo babu? Umemtia aibu jamaa yangu
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    naona babu kaamua kukumbushia utamu wa tunda la kati.........
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    mamaaaaaaaaaaaaa
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna mambo mengi sana,labda jamaa hatekelezi wajibu wake wa matunzo,na kuwajibika sehemu zote!ama la huyu mama hana kazi ya kufanya wanashinda wote hapo nyumbani wameshazoeana sana na mizinga midogo midogo kwa mzee,akaona awe anamchuna tu,ila huyo baba angempiga na tigo kidogo aone tamu yake!!aibu sana kwa mzee kama huyo!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Usilete mama hapa kwani mamake ni mamako and virse vers
     
  13. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee Rafael na Mama Tausi wana tabia sawa, hakuna wa kulaumiwa.
     
  14. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,310
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Hiki kibabuuuu!!jamani kilimfanya nini huyu binti!Vibabu vingine bwana,kilikuwa wapi miaka yote!
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Mwambie huyo jamaa aliyeliwa aende Tanga au pale Segera tu atamkomesha huyo babu yaani vitu vyake vitatunguliwa na panya avione darini,
    Kwani wana watoto wangapi? mpaka kamuacha watapata shida
     
Loading...