Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu mwingine wa Nishati na Madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by slobodan milosovic, Aug 12, 2012.

  1. s

    slobodan milosovic New Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naibu waziri nishati na madini bw. steven masere amepokea rushwa kiasi cha tsh milioni 30 ili kuwafukuza na kuwapora haki wachimbaji wadogo wa madini ya dhahabu wa mgodi wa konkirangi uliopo kiomboi singida.

    tajiri huyo anayeitwa bw. john bena mwenye asili ya kenya ametoa rushwa nyumbani kwa waziri huyo dodoma siku ya ijumaa tarehe 10 ya mwezi huu majira ya saa 2 usiku na kumuomba akawaondoe wachimbaji hao halali ktk mgodi huo na waziri kuahidi kwenda huko siku ya tarehe 13 mwezi huu yaani jumatatu.

    Pia ktk mtandao huo wa rushwa nene yupo mkuu wa wilaya hiyo bw yahya ismail mawanda na afisa usalama wa wilaya bw. Ruta rutabeka lakini walishindwa kutokana na kuona aibu.

    Kwa wanao weza kufuatilia waangalie mawasiliano kati ya wazito hao…
     
  2. m

    mazegenuka Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibu tupuuuuuuu jaman.
     
  3. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona Naibu Waziri wa Nishati na Madini ni Mhe. George Simbachawene.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wako manaibu waziri wawili, Simbachawene anashughulika na Nishati na Masele anashughulikia madini
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Safi sana milosovic! Wachane wachane hao!! Tiririkaaaaaaaaaaa!
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii wizara utadhani imelogwa!
     
  7. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Duuh..basi lete ushahidi wako kama wa Picha, Video, Sauti etc wakati tunasubiri waungwana wa Voda, Tigo, Airtel, Zantel watuchomolee evidence za mawasiliano yao
     
  8. m

    msnajo JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mkuu hufuatilii siasa!! Wapo manaibu wawili.
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Duh!!!dawa ni kuendelea kuwaumbua,waking'ang'ania tunaacha nguvu ya umma ifanye kazi!!!
     
  10. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mpita Njia keshanijibu. Aliyeanzisha thread angeandika Naibu Waziri wa Nishati na Madini anayeshughulikia Masuala ya Madini, Mhe. Stephen Maselle.
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mkuu Slobodan Milosovic, kwanza karibu jamvini, maana naona ndio kwanza umejiunga le. Pili asante kwa taarifa muhimu na nyeti kama hizi na mwisho hizo simu umeziweka za nini?!, huko ni kwenda kinyume cha "right to privacy"!.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yaani rushwa ya Mil 30 kwa mining license??? labda!
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Tamaa ndiyo incentive inayowapeleka watu wengi kugombea uongozi. Hakuna mtu yuko pale kuwasaidia waTZ wenzake. Kama ni kweli bali masele atakuwa amejimaliza very early politically kama akina Cyril Chami. Hivi waTZ watakimbilia kwa nani kama viongozi wote wamekuwa manyanga'u
     
  14. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani kaweka kwa ajili ya wahadishi wa habari watakapo taka kuthibitisha uvumi huu basi itakua rahisi kwao kuwatafuta wahusika...viva jf.....
     
  15. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hivii how development to be brought brother when the people to whom we have entrasted power are corrupt? chukua hatuaaaa
     
  16. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu Pasco, privacy iko kwa maswala binafsi ya kina Masele. Hakuwezi kuwa na privacy kwenye dhahabu yetu. Haya ndiyo yalifanya kina Karamagi wanasaini mikataba mahotelini na wabunge wanaambiwa hizo ni siri za serikali hivyo hawaruhusiwi kuziona.
     
  17. K

    Konya JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tubadili jina la hii wizara labda inaweza ikasaidia (kama kuna ukweli wa hii taarifa) kuna nini nishati na madini? tumshukuru Mungu kwa kutupa ujasiri wa kutokuwajibishana..kumbe kuendelea kuimba Mungu ibariki tz ni kuomba hizo baraka ziwe juu yao pekee
     
  18. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hallo Mtumpole,Manaibu waziri wapo wawili: mmoja anashughulikia nishati na mwingine madini. Wa madini ni Masele na nishati ni Simbachawene
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Acha mkuu ngoja tuwahi mbele maana maisha yanakuwa terminated mapema munoooo!

    Tuamini tu kwamba nchii haina mtu mwema tena ktk siasa. Siasa imekuwa ni kazi ya wahalifu. Tangu Rais hadi mkuu wa kitongoji.

     
  20. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Tulisajili simu ili privacy inayopelekea makosa ifutike. Tukitia maska tu, simu yako ni shahidi.
     
Loading...