Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu maofisini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saitaa, Dec 8, 2010.

  1. S

    Saitaa New Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatia aibu sana kuona kwamba nyingi ya ofisi zetu kwa kweli zina hali ambayo sio ya kustahili kuonrsha sura ya Taifa letu. Dote tunaona tunalalamika tunaacha. Tukumbuke kuwa hapa nazungumzia ofis kwa ujumla wake. Kuanzia ofisi kubwa Me na Ke alafu hat a vyumba tunavyovitumia. Chanamoto nayoitoa hapa ni kujadili (I) visababishi (ii) main za kuondokana na Hali hiyo. Naamini mawazo tutakayoyatoa yatachangia kuwapa mbinu wale wenye wajibu wa kuratibu huduma za usage na hive kutoa mchango wa ku-boresha Hali hiyo. Kazi kwako muungwana ....
     
Loading...