Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu katika miji yetu nayo ni siasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyami2010, Apr 18, 2011.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndg wana JF

    Kwa nini miaka yote, miji yetu ni michafu kiasi hiki? Kipindupindu....imagine!

    Leo asubuhi, Radio One wametangaza hali ya uchafu katika Jiji la Arusha nimeogopa. Dar, Moro, Tanga, n.k usiseme!

    Hivi, uchafu ni tabia au ni kushindwa kwa wahusika kuchukua hatua?

    Nini kifanyike?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hapa wananchi na viongozi wa mitaa ndio wa kulaumiwa!
     
  3. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza ni uzembe wa serikali kupitia wizara yake ya afya kutokufanya ukaguzi wa mara kwa mara wa usafi wa mazingira. Pili wananchi kutokuwa na mwamko na moyo wa kujituma kutunza mazingira yao, hapa serikali inalo jukumu la kutoa elimu ya usafi na pia kuweka sheria kali wa wachafuzi wa mazingira.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hatun hulka ya kuwajibishana/, tunahamishana tu vituo, s hakuna mchawi hapa
     
  5. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani Manispaa za Moshi na Iringa mbona wanajitahidi? Kulikoni, Arusha, Dar ni kwingineko? Au siasa zinatupeleka huko?
     
  6. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Kama wananchi ndo wakulaumiwa basi tuanze kujilaumu sisi kwanza. Si wananchi bhana??????????????
    Lakini hebu tuanzie kwakwo.
     
Loading...