Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu:House Girl Ashikwa na Camera Aki MASTURBATE Mbele ya Mtoto Mdogo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Nov 26, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 36,640
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    [​IMG]
    KTN wameripoti na kuanika uchafu unaotendwa na wafanyakazi wa ndani kwa watoto wetu........ Mahouse girl wamekuwa wakifanya mapenzi na watoto wakati wa kuwaogesha.......... Mbali na ripoti hii ya KTN,Mtandao huu uliwahi kuripoti juu ya tukio hilo ambalo KTN wamelitilia mkazo zaidi........Check Video hapo Chini ikionesha msichana wa Kazi Akifanya Mastabate Mbele ya Mtoto mdogo

    http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=QISgqbwUWpI#!

    http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=QISgqbwUWpI#!
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 5,471
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Unamfungia ndani house girl asibanduliwe unategemea nini
     
  3. C

    Concrete JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,609
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona hakuna hiyo link
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,883
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Mkuu weka link vizuri
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 16,568
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 113
    Yaap niliicheki ktn tena walitegesha baby cam binti kaanza kujichomeka hahahah tena mbele ya dogo
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 36,640
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 36,640
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Wanakumbwa sana na ukame kumbukeni nao binadamu kama wewe wekeni utaratibu mmeo awe anammega
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,883
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Nimeiona mkuu,inasikitisha sana ila wakati mwingine hao mayaya wapewe angalau mda wa kwenda kutembea ili kupunguza shida nyingine.Fikiria mtu anakula anashiba halafu anakaa tu wakati hana tatizo la kiafya.
     

Share This Page