Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu Geita unahitaji wahisani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 10, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280


    Nimeangalia hii taarifa na kubakia na maswali; maswali mengine hata naogopa kuyauliza maana naweza kuambiwa natukana bure.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. T

    Tata JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,237
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa mbona hili tatizo lipo kila sehemu ya nchi hii. Hapa Dar penyewe uchafu umejaa kila sehemu. Wewe pita tu pale kwenye daraja la ubungo ukitokea Buguruni jirani kabisa na mitambo ya TANESCO utakuta jalala kubwa zaidi ya hilo la Geita.

    Hakuna kitu hata kimoja kinachohitaji mhisani nchi hii. Hii tabia ya kuombaomba ya viongozi walioshindwa kutekeleza wajibu wao inatokana na uzembe na kutojali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sehemu niliyo ipenda katika habari hii ni kauli ya mkurugenzi..." kazi ya usafi si ya halmashauri pekee, ni wajibu wa wakazi wote, mashirika yanafanyia hapa, wahisani tunaomba watusaidie..."

    So pathetic, na bado wala hajawajibishwa kwa kuwa so irresponsible!!!
     
Loading...