Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UCC website na picha chafu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bhageshi, Apr 30, 2012.

  1. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hello wana JF, hivi karibuni kuna uzi uliwekwa juu ya tovuti ya wizara ya sheria kuwa na link zenye picha chafu (Porno) na miongoni mwao tuliofanikiwa kuhakiki kilichoandikwa kama ni kweli na mimi mmojawapo lakini hii ilionekana endapo ulitumia simu. Leo nikiwa na shida na website ya www.ucc.co.tz kwenye simu yangu nimekutana na vimbwanga vilevile kwenye tovuti hiyo. Sasa najiuliza hivi weledi wa hawa IT wa kibongo katika ku-secure websites zao zisingiliwe husana na watumiaji wanaotumia ku-access mitandao yao kupitia simu ni mdogo au hawajui kabisa? Hawajui kuwa sasa hivi watu wanaomiliki simu zenye uwezo wa ku-access mitandao ni wengi tena watoto? na je hawa TCRA nao weledi wao katika mambo ya mobile phones ukoje?
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Zipo sehemu gani haswa!?
     
  3. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa watumiaji wa simu ukifungua website hiyo na scroll down chini ya neno welcome kuna hizo link
     
  4. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kweli bana! Nimefaidi kinoma
     
  5. B

    Buto JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona sasa wameamua
     
  6. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,270
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hazipo
     
  7. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,656
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Duh! balaa, nimehisi mnyama anaanza kujinyoosha.
     
  8. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taratibu basi, lengo halikuwa kukusudia ajinyooshe utanisamehe kwa hilo ila lengo ni kuamsha watalaamu wetu wa IT wawe makini katika ku-secure websites zao
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,055
    Trophy Points: 280
    aisee una akili kama zangu kabisa nahisi baba yetu ni mmoja ... maana...
     
  10. lindz

    lindz Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie hamna akil kwel,eti nimemfaid sana
     
  11. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Napata wasi wsi na hawa Webmasters, kwani wanasahau kuwa makini na matoleo kwa ajli ya simu. Nahisi hizo nafasi zinawapwaya; kisha kuliaibisha Taifa
     
  12. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kama UCC isingekuwa chini ya UDSM; kama ingekuwa imetokea kwenye tovuti ya chuo kingine baadhi ya watu wangesema: oohh... vyuo uchwara havina wataalamu, vinazalisha wataalamu yebo yebo n.k
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mweh.....pole sana!
     
  14. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naombeni sabuni haraka nikimbie bafuni!
     
  15. p

    pilu JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imensikitisha sana! Nao ucc wamesinzia wapi inamana huwa hawatembelei website yao mbona ukiingia pale ofisini kwao{udsm} hua wako bize sana na coputer zao, kama ni ivo mi nadhani wao wenyewe ndio wahusika wakuu, nadhani kuna mfanyakazi mmoja wao si mwaminifu na atakua na malengo yake.
    Ni vema tugeuze fikra na kufanya yatakayo ijenga nchi yetu.
     
  16. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo,TCRA haitaki,kuwaajili vijana makini kwenye Safu hii ya IT inaleta Siasa hati kwenye vitu vinavyohitaji wataalamu,kuna watu wengi wamesoma ETHICAL HACKING kutoka nchi za nje kama INDIA,US,AUSTRALIA ,UK,GERMAN naomba wawatumie hawa watu,wapo nchini kwetu bado hawana kazi!! ukihitaji contacts zao wasiliana na vyuo vya DIT,ST. JOSEPH ENGINEERING COLLEGE,watawasidia wana contacts za watu hawa wote. kwa sababu hawa watu walitokea hivi vyuo kabla ya kwenda nje kuspecialize.
     
Loading...