Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UCC postgraduate Diploma in IT!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mkeshahoi, Jan 23, 2011.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nimiona tangazo tajwa ktk The Guardian..
    Nahitaji kujiridhisha kuhusu hiyo shule na kozi(kwa maana ya uwepo wa walimu,uzito wake katia soko la ajira na kutambulika kwake hapa nchini)
    kama kuna Aluni wowote wa hii kozi... nitashukuru mchango wenu wa mawazomtakao nipa...!!
    nawasilisha!!
     
Loading...