Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubwabwa wa Mombasa.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Dec 30, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    aisee hii kweli ni hatari kuliko maelezo.....wao wanasema " ni maisha yetu"....duhh....Mungu tusaidie ulimwengu huu unakwenda wapi jamani....yaani kijana mwenye nguvu namna ile amelegeaaaaa...anaweka na manjonjo huku akidengua...hizi ni laana.
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Aisee wana nguvu sana... na stigma yote hii wenyewe wanaishi ushoga wao mchana kweupe?
     
  4. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wacha wee..
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwa raha zao,aiseeee,mola awasaidie
     
Loading...