Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubuntu VS Windows

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mzee Dogo, May 6, 2012.

  1. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Habari wakuu,
    Ninaomba kufahamu faida za ubuntu dhidi Windows zetu; nasikia iko more secured na vingine vingi, naomba kupata ukweli juu ya hili kutoka kwenu wanazuoni.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
  3. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,444
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    swari zuri, lakini ungesema unataka kusomewa wewe umeze...kwa sabb faKt zimejaa mtandaoni humu jf pia zipo..ref. hapo kweny hzo thread
     
  4. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Mimi siwezi kueleza kuhusu tofauti za kiutendaji wa kawaida kati ya Ubuntu na Windows. Lakini ninachojua kuhusu Ubuntu ni kwamba ilibuniwa hasa kwa ajili ya 'thin client' internet communication. Thin client ina involve kutumia CPU moja kwa monitor kadhaa, hadi 10. Lengo ni kupunguza gharama. Maelezo zaidi kuhusu thin client - Welcome to the Ndiyo project! | Ndiyo.
     
  5. A

    Aron Mosha Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo facebook? kama ndio jiunge na hii group utapata kujifunza mengi kuhusu linux


    Log In | Facebook
     
Loading...