Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubuntu inanitoa roho

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sugi, Sep 21, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mwenye experience na ubuntu naomba msaada,nimeinstall op ya ubuntu,tatizo sauti,nikiweka head phone nasikia sauti nikitoa sisikii,imenisumbua kichwa sana naomba mwenye ujuzi na hii kitu anisaidie
     
  2. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa mimi ninavyojua ikiwa ivo sio tatizo ya driver koz ingekua ni driver basi hata ungekua ukiweka head phones husikii. Anyway fanya upate model namba na jina la sound card yako na ingia google search ..... Sound driver for ubuntu(.... Nikimanisha weka namba na jina la manufacturer wa sound card yako) utapata driver. Au kama vp weka hiyo namba na manufacturer wa sound card yako hapa, nitakupa link ya moja kwa moja.
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hiyo sound card naipataje mkuu?
     
Loading...