Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunifu wa ombaomba huu hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Dec 13, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asubuh ya leo nimeona ubunifu wa Ombaomba, nilikua kwenye makutano ya kawawa road na nyerere rod,wakat daladala ipo kwenye folen nikasikia sauti iliyorekodiwa ikitoka kwenze kipaza sauti,SAUT HIYO ILISEMA

    'ndugu zangu watanzania nakuomben msaada,mia 1, mia 2, mia 5, aaamin aaamin'.
    Nikaamua kutupia macho,alikua ni kijana ambae amevaa shingon kipaza sauti kilichofungwa na kamba,ameamua kutumia mbinu hiyo ambayo

    inamsaidia sana kwani inaonesha anasikika kwa haraka sana,

    My take; NAMPONGEZA HUYU JAMAA,NAWEZA KUSEMA AMETHUBUTU!
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Amethubutu, ameweza na anazidi kusonga mbele!
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amethubutu, ameweza na anasonga mbele.

    Dunia uwanja wa fujo.
     
  4. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni mojawapo ya stahili za kuomba zinazotumika ulaya, pamoja na ile stahili ya kuandika bango na unakaa watu wenye imani wanakupa, sio uko kwenye foleni mara ombaomba anakugongea dirisha.
     
  5. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Labda nae kaamua kuiga style ya uombaji ambayo nchi yake inatumia
     
Loading...