Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunifu wa Mamsapu Wangu Umezaa Matunda Sasa Anakula Kile Roho yake Inapenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Sep 14, 2012.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Mwenzenu niliugua ugonjwa wa amoeba kwa muda wa miezi kama mitano hivi. Kama baadhi mnaweza kujua kwamba ugonjwa huu, ukishaingia kutoka kwake ni kazi sana. Ilikuwa nakunywa dawa mara kwa mara lakini nikipima naambiwa bado amoeba ipo. Baadaye nilishauriwa ninywe dozi tatu mfululizo. Nilifanya hivyo na kupona lakini wakati natibu amoeba kumbe nilikuwa nasababisha madhara kwa "mzee" wangu. Ghafla nilishangaa mzee hanyanyuki na kushindwa kabisa kupanda mlima. Pamoja na jitihada za mamsapu wangu kumshikashika lakini wapi.

    Kwa kweli wadau nilikosa raha. Nilijua udume wangu wa mbegu ndiyo umeishia hapo. Lakini siku moja mamsapu wangu katika pitapita yake alisikia kwamba supu ya kuku wa kienyeji iliyochanganywa njegere mbichi bila kuungwa chochote ni mlo muhimu sana kwa wanaume. Basi bila hata kuniambia chochote akaanza kuniandalia huo mlo kila asubuhi. Bahati nzuri mamsapu wangu ni mfugaji mzuri sana wa kuku wa kienyeji. Kila baada ya siku mbili au tatu ilikuwa lazima nipate hiyo menu. Nimefanya hivyo kwa mwezi mzima.

    Baada ya wiki kama mbili hivi tangu nianze huo mlo tukiwa tumetulia kwenye 6x6 mamsapu wangu akaanza fujo zake. Nilishangaa sana kwani haukuchukua hata dakika mzee alisimama kwa hasira isiyo ya kawaida. Nilimpa haki yake mamsapu wangu na performance yangu siku hiyo ilikuwa no record tangu tuanze huo mchezo miaka takribani minane iliyopita. Kuanzia siku hiyo mpaka leo wikiendi zote angalau mara mbili au tatu lazima nipate supu ya kuku wa kienyeji iliyochanganywa na njegere mbichi. Kwa hiyo, wale wenzangu na mimi kama nanyi mmepitia mabonde na milima kama yangu, tafadhali anzeni kupata mlo huo. Unarejesha heshima ya Baba ndani ya nyumba.
     
  2. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesomeka.
     
  3. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa hyo wwe ni udume wako wangùvu ya supu.....? Tafuta suruhisho lakudumu
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mchape nao hadi ajute kuuinua,shukrani kwa mkeo kaka ndo umuheshimu sasa.
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kwani hilo ni la muda?

    JF mna maneno nyie...

     
  6. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahaa!hiyo hali ingegoma hivi hilo jina lako ungebadili?lol
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sawa mzee tukisha fikia hatua hio tutajaribu, lakini mimi bado na amini wazi sex inaenda na family route kama babu yako alikuwa anawasukumia rungi wanawake mpaa ana miaka 130, unaweza kuwa mrithi mzuri sana but do not forget this one thing, sex drive varies from one to another....Some men are sex addicts, while there are those who have extremely low interest in sex hata wale nini :biggrin1:
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ndio maana kwenye avatar yako kuna jogooooo...........Tahadhari hapa JF unatakiwa kuwa kama mbayuwayu
     
  9. b

    bizzare Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti mtu anasema" tangu aanza huo mchezo na mke wake"? i doubt kama ni mke
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,114
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii man of seed.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! JF kuna vituko....!! Sasa ukiacha hiyo supu hali ya mtalimbo ikoje??
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Najaribu kufikiria kuwa inawezekana Dumelambegu alikuwa anamaanisha kuwa akina dada au wanawake wanaoishi kindoa na wenzi wao wanamchango mkubwa na pengine wanaweza kuwasaidia waume zao wenye matatizo ya "kupiga mambo" kwa jitihada zao binafsi kama alivyofanya mkewe badala ya kumkimbia au kwenda kutafuta viserengeti vya kwenda kuburudika navyo.

    Na kwa sababu tatizo lake lilisababishwa na amoeba, na kutibika kwa supu ya kuku wa kienyeji iliyochanganywa njegere mbichi, naamini akitumia kwa muda fulani huenda akapona kabisa. Najaribia kumfikiria kuwa inawezakana aliandikia hii kuwatia moyo akina dada kutumia ubunifu wao kusolve matatizo kama hayo badala ya kulalamika na kutoa siri nje ya ndoa na kuishia kujiachia bila heshima wala utu kwenye vifua vya wakware.

    Hata hivyo, nafikiri wenye matatizo kama haya wanaweza kuanza kujaribu kutumia supu ya kuku wa kienyeji iliyochanganywa njegere mbichi na kutupa ushahidi kama imefanya kazi vzr. Zaidi ya hapo, wenye taalum ya udaktari ni vyema nao wakatueleza kama kweli kuugua amoeba kwa muda mrefu kunaweza kuleta tatizo hili ...

    Shukrani kiongozi kwa kufikisha ugunduzi wako JF, yumkini kuna baadhi ya watu wanaweza kunufaika kwa namna moaj au nyingine! ....

    HorsePower.
     
  13. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hahahaha kumbe jina lilikua linaendana na shuhuli?

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani siyo uwongo supu ya kuku wa kienyeji na njegere ni kiboko kwa kumshtua mzee. Mimi niligundua muda mrefu na huwa najitahidi kupata mlo huo angalau mara moja kwa wiki. Muziki siku zote umekuwa mzito.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    njegere mbichi?
    duh...
    unazitafuna kama karanga?
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tena kuku mwenyewe awe jogoo mchanga; duh yaani unarudi kama ulivyokuwa 16yrs!
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    jamani itakuwa zinawekwa humo zichemkie pamoja na supu The Boss!
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    pia kuna tende na maziwa ,unaviblend pamoja!matokeo yake hata dozi ya wiki humalizi!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    we umewahi skia hii?
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    sijawahi kusema ukweli ila inaweza kuwa ni dawa kweli!tatizo tu siwezi kuijaribisha!
     
Loading...