Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunifu wa Mamsampu Wangu Umezaa Matunda Sasa Anakula Kile Roho yake Inapenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Sep 14, 2012.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Mwenzenu niliugua ugonjwa wa ameoba kwa muda wa miezi kama mitano hivi. Kama baadhi mnaweza kujua kwamba ugonjwa huu, ukishaingia kutoka kwake ni kazi sana. Ilikuwa nakunywa dawa mara kwa mara lakini nikipima naambiwa bado amoeba ipo. Baadaye nilishauriwa ninywe dozi tatu mfululizo. Nilifanya hivyo na kupona lakini wakati natibu amoeba kumbe nilikuwa nasababisha madhara kwa "mzee" wangu. Ghafla nilishangaa mzee hanyanyuki na kushindwa kabisa kupanda mlima. Pamoja na jitihada za mamsapu wangu kumshikashika lakini wapi.

    Kwa kweli wadau nilikosa raha. Nilijua udume wangu wa mbegu ndiyo umeishia hapo. Lakini siku moja mamsapu wangu katika pitapita yake alisikia kwamba supu ya kuku wa kienyeji iliyochanganywa njegere mbichi bila kuungwa chochote ni mlo muhimu sana kwa wanaume. Basi bila hata kuniambia chochote akaanza kuniandalia huo mlo kila asubuhi. Bahati nzuri mamsapu wangu ni mfugaji mzuri sana wa kuku wa kienyeji. Kila baada ya siku mbili au tatu ilikuwa lazima nipate hiyo menu. Nimefanya hivyo kwa mwezi mzima.

    Baada ya wiki kama mbili hivi tangu nianze huo mlo tukiwa tumetulia kwenye 6x6 mamsapu wangu akaanza fujo zake. Nilishangaa sana kwani haukuchukua hata dakika mzee alisimama kwa hasira isiyo ya kawaida. Nilimpa haki yake mamsapu wangu na performance yangu siku hiyo ilikuwa no record tangu tuanze huo mchezo miaka takribani minane iliyopita. Kuanzia siku hiyo mpaka leo wikiendi zote angalau mara mbili au tatu lazima nipate supu ya kuku wa kienyeji iliyochanganywa na njegere mbichi. Kwa hiyo, wale wenzangu na mimi kama nanyi mmepitia mabonde na milima kama yangu, tafadhali anzeni kupata mlo huo. Unarejesha heshima ya Baba ndani ya nyumba.
     
  2. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duplicate thread.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    eeh kumbe kuku wa kienyeji noma...ndio maana huwa hawaachi kuvukuzana mitaani
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Kuku wa kienyeji hamfikii pweza wa kizungu
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    dude, you are lucky kua na mke mwelewa..
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ahaaa! Bora umenistua! Huyu baba ataisikia bombani supu ya kuku! Kumbe ndo kinachonitesa!

    Hongera kwa kupona. Uache kula mikachumbari ya mtaani usipate tena amoeba.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Supu ya kuku na njegere tu? Lazima alikuwa anafanya mbinu mbinu
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na pweza je?
     
  9. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na huo ni ubunifu, au naye alisikia kule kunako kamati ya ufundi?
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Chamsingi umepona hiyo ndio muhimu....
     
Loading...