Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunifu usio na kifani, Bajaji double decker inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mkora, Sep 22, 2012.

  1. M

    Mkora JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya kufanya utafiti wa muda mrefu tunapenda kuwaletea kitu kipwa wateja wetu
    Bei ni Milioni sita
    Kwa maelezo zaidi ni PM

    [​IMG]
     
  2. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 218
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Uvivu wa kufikiria
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huu si ubunifu bali uuaji. Hivi hata Boeing wangefikiri kinyume na kimaskini kama hawa si abiria wangeishia ajalini? Hapa dawa si kuongeza nafasi za kushonana kwenye mashini yenye uwezo wa watu watatu ukasema ni ubunifu. Ubunifu ingekuwa angalau kuongeza uwezo wa bajaj kiutendaji badala ya kuizidishia mizigo kama ilivyo hapa. Huyu hata hafai kumilki hata punda maana atataka naye awe double decker. Na kama ushenzii huu unafanywa na jamaa wa kihindi mliowaachia kazi ya kufikiri kwa niaba yenu, wanataka wawatoe pesa hata kama mtamalizana wenyewe kwenye utaaahira huu wa kutofikiri vilivyo.
     
  4. t

    tenende JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    "F" ya physics inatesa sana!. Balance je?
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Utapandaje huko Juu na Kushuka haraka haraka kable Dereva hajaondosha hicho ki-double deck?

    Yaani hakuna hata seat belt hapo Juu... Kikishika Break si Unawagika kama WALI?
     
  6. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Exactly. Hii ya single deka inabinuja, jee hii ya double si itakuwa balaa?
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Bora BAJAZA kama ile ya VODA maana hii ni kutenguana viuno hasa kwenye roundabout.
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    toa upumbavu wako huu...
     
  9. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunakushukuru kwa kujaribu lakini ubunifu wako utaleta madhara makubwa ukikubalika, fizikia ni somo muhimu sana kwenye bunifu kama hizi, kasome vizuri kuhusu "centre of gravity" utaelewa kwanini great thinkers wanakataa matokeo ya ubunifu wako.
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tafuta center of gravity & stability yake hapo ndipo utajua kuwa hakifai hata bure
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Na hizi barabara zetu sasa, kwenye mahandaki inapitaje hii?
     
  12. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ama kweli jukwaa la siasa sasa limekuwa dampo. Hii inatafuta nini hapa? Au kwa kuwa ni ya CCM? Samahani lakini.
     
  13. security

    security JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mimi nikadhani wamebuni bajaji ya mataili manne.
     
  14. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Complete photoshopping! Centre of gravity iko too high,so the kitty is more likely to overturn on
     
  15. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Naona mmeamua kupunga idadi ya watz vipi kuhusu speed au nazo ni za mwendo kasi?
     
  16. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    safi sana...ingekuwa vema sana kama ungetuwekea maelezo yake kamili...... lakini kama umetumia malighafi inayotumika kutengeneza bajaj zilizopo basi wapelekee CCM au YANGA
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ikikata kona lazima watu wamwagikie chini au kwenye mzunguko (Round about)..
     
  18. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa hizo rangi hata ingekuwa bule sichukui
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    inafaa sana kimara na msewe.
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Hilo ni Bajaza la voda kazi kwako muraaaaa!
     
Loading...