Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunifu katika harusi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Power G, Sep 29, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wana JF siyo siku zote watu wanafanya harusi za kufanana kwa kukosa ubunifu. Hebu angalieni hizi harusi mpate maujuzi na maubunifu.
     

    Attached Files:

  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    huyu jamaa ama bibie lazmaatakua ni mhandisi,lol. ila sasa ukianza kuulizia kukodi kijiko kimoja kwa ajili ya show za harusi unaweza kukuta limousine ni cheaper. na polisi wa bongo walivyo na masifa,sheria za barabarani zinahusika.muulize magufuli anajua punda haruhusiwi kutumia lami
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kwa nini niliwahi kuoa mimi NGU? Yani hii ya caterpillar nimeipenda i wish ingekuwa yangu
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nadhani ile ya kwanza ilikua ni hali tu imetokea na wakaomba msaada wa mkokoteni as other people would do. ila hii ya pili utakuta wote wawili wanafanya kazi kwenye campuni inayo tumia hivyo vifaa na wafanya kazi wenzao wakaamua kuwaonesha sapot kwa kutumua njia hiyo. not bad...
     
Loading...