Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubungo yafurika wengi wasitisha safari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jan 11, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    NIFAHAMISHE ilishuhudia jana watu wakiwa wamefurika katika stendi kuu ya mabasi yaendayo mikoani wakihangaika na usafiri wa kurudi mikoani baada ya stendi hiyo kufurika kupita kiasi na kusababisha usafiri kuwa mgumu.
    Ilibainika kuwa jana watu wengi walikuwa wakihitaji usafiri wa kurudi mikoani kutokana na kuwa muda wa likizo kwa wanafunzi ulikuwa umeisha na wafanyakazi wengi walimaliza likizo zao za mwishoni mwa mwaka.

    Hali hiyo iliacha wasafiri hao wakihaha kusaka usafiri wa kuwarudisha mikoani kwa kuwa mabasi yote yalikuwa yamejaa.

    Mabasi mengi yamekuwa yakionekana kupata tenda maalumu za mashule kurudisha wanafunzi mikoani na kusababisha ukosefu wa usafiri na abiria walioweza kusafiri walidai kuwa waliweka oda maalumu wiki moja kabla.

    Baadhi ya abiria walioweza kuzungumza na Nifahamishe.com walisema “usafiri ni shida mno kama unavyoona, tumekuja hapa toka saa 12 asubuhi na sasa inaenda saa 7 hatujapata usafiri, inabidi tuahirishe maana hamna dalili ya usafiri”.

    Huyo alikuwa ni mmoja wa watu waliokuwa wakihitaji usafiri wa kuelekea mkoani Mbeya.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    ni kawaida kipindi hiki ambacho wanafunzi wanarudi mashuleni
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Poleni ubungo. Halafu ile stand kuwa pale inakera. Bora wangeisogeza huko kibaha au kibamba.
     
Loading...