Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubungo Umeme imegeuka kuwa kijiwe cha Packing ya Magari ya police.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Apr 17, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Napita muda huu ubungo muda huu,Nimeona hapo magari ya maji washa mawili,difenda 2 wakiwa wako full yani kama kuna shughuli.

    Doria ya kuwafukuza maskin wenzetu waliojiajiri wenyewe.

    Maswali yangu kwao...
    Hivi ina mana siku mlipuko ukitokea hapo wauzaji wadowado ndo wangedhulika sana kuliko nyumba zilizopo karibu na mitambo

    ...kama kweli wanajari Usalama wa wananchi kwanini ofisi yao hawajaitoa pale mi nafikiri wao ndo wapo kaburini kama mlipuko ukitokea mida yao ya kaz

    ..kwanini kituo cha ubungo ndogo bdo kipo ikiwa nacho kinakusanya watu wengi je Mlipuko ukitokea wao hautawadhuru.
    Mi sidhani kama eneo la ubungo lipo salama kama wanavyo dhani wao.

    Hizo doria wangekuwa wanafanya usiku kupambana na wakabaji,waporaji na wakapge doria nyakanazi huko.
    Mytake.Jeshi la policcm livunjwe.
     
  2. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    We unayako yanayokusumbua!
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Haswa..........kishasahau nani kashika dola
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yapi hayo??? Mbona hoja imesimama vema tu......
     
  5. j

    jmnamba Senior Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Orijino tz!
     
Loading...