Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubungo Stendi Katika picha - 14/08/2009

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkaa Mweupe, Aug 14, 2009.

  1. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pateni picha ilivyojiri katika stendi ya ubungo leo
     

    Attached Files:

  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    sasa mbona picha mbili tu.
    halafu kama za zamani hivi!!!
    weka nione abiria walivyo.weka hapo.
     
  3. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huko ni kuchemka...nilitegemea kuona picha anuai za kuonyesha athari za mgomo wa madereva wa mabasi yaendayo mikoani...lakini mh! waswahili walinena wataka kuruka umeagana na nyonga weye!!!
     
Loading...