Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubungo Songas engine no. 3 inawaka moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkumbamasaka, Feb 20, 2011.

  1. m

    mkumbamasaka Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani habari nilizozipata ni kuwa injini namba 3 pale SONGAS imepata hitilafu na inawaka tafadhali mtujuze mlio karibu.

    ===========================

    UPDATES: (Maxence)

    Ni kweli moto ulitokea mwendo wa saa 9 kasoro lakini ulidhibitiwa kabla hali haijawa mbaya. No serious damages
    Kwa mujibu wa Msemaji wa TANESCO
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Milipuko haijaanza?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Namba ya dharura haifanyi kazi, hamna haja ya kuwepo 112
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    this information is very specific,please tell us more about hii taarifa.
     
  5. m

    mkumbamasaka Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani utani na ukweli uwe mbali tujadili vitu na kupashana mambo kwa njia iliyo chanya, inasemekana mpaka sasa wameudhibiti kwa kiasi fulani usilete madhara makubwa kwani umeme ungekatika kwa muda mrefu kama ilivyokuwa 2004 yalipoungua matenki ya mafuta jet A1 hapo hapo yaliyokuwa yakihifadhiwa kwa kazi ya uendfeshaji kabla ya Gesi
     
  6. m

    mkumbamasaka Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafadhali mlio karibu mtujuze zaidi,
     
  7. m

    mkumbamasaka Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi ni yetu sote wewe na mimi lazima tuwe na uchungu nayo, na haki ya kupata habari ni muhimu ili tujue na tuwe na mahali pa kuanzia
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu aliyekupa hizo details hapatikani?mimi nahisi wewe uko hapo hapo songas.
     
  9. m

    mkumbamasaka Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu mi ndo na alee, naenda jipumzisha, nasubiri taarifa za habari jioni, tuko pamoja but "me and you we are all responsible in safeguarding the countries interests"
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni tatizo dogo sio kubwa
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wanatafuta namna ya kuhalisha kuwasha mitambo ya dowans
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh!! Jamani tusiombe liwake, maana makali ya mgao yako critical, sitaki kukumbuka mgao wa 2004!!!
     
  13. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kazi ipoo safari hii!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii habari sidhani kama ni kweli, ingekua kweli basi muda wote huu tungeshapata confirmation... na kama ni kweli basi mkumbamasaka unatakiwa utupe habari kamili
     
  15. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ninaanza kuogopa! Inaonekana wapo baadhi yetu tunaopenda kuchafua JF kama kianzia cha uhakika cha habari. Mtu anazusha tu na wengine wanapanga hoja juu ya hoja. Ukweli wa hii taarifa ya Engine No. 3 kuwaka moto pale Ubungo ni wa mashaka sana.
     
  16. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Updated first post:

    Ni kweli moto ulitokea mwendo wa saa 9 kasoro lakini ulidhibitiwa kabla hali haijawa mbaya. No serious damages
    Hii ni kwa mujibu wa Msemaji wa TANESCO
     
  17. w

    werawera Senior Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jamani hii nchi inaenda wapi sasa. Hizi ni Vita za Amani na Utulivu. Tuwe kama Tunisia au Libya tujue moja...
     
  18. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haya laana za kuiba ushindi wa watu inaturudia kila kitu hakiendi kama tunavyotaka. Ahadi za kampeni zaidi ya 100 matatizo lukuki sijui tunaelekea wapi, na mkwere ndo huyo Mauritania!!!!!!!!!!!!. Nadhani mgao utaongezeka zaidi!
    Pole yetu Watanzania
     
  19. U

    Uswe JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mh napata kigugumizi
     
  20. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii ndio faida ya Taifa kuongozwa kwa nguvu za giza. Mungu yuko pembeni.
     
Loading...