Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ubungo bus terminal hata hili tumeshindwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rukiko, Sep 27, 2011.

  1. R

    Rukiko Senior Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 199
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hiki ni kituo kikubwa sana cha mabasi yaendayo mikoani na hata nje ya nchi ya nchi yetu.
    Na kwa utaratibu ulivyo, mabasi huweza kuingia hata usiku wa manane. Na ukifika pale usiku utashaangaa, kituo ni giza sana, kitu ambacho kinaweza kusababisha vitendo vya wizi wa mizigo na au hata ukabaji ndani ya stand yenyewe. Ninaamini kuwa kuna watu wanasimamia kituo kile, je ni kweli kwamba wameshindwa kudhibiti hali ya usalama wa abiria wake na mali zao hasa wanaofika pale usiku pamoja na wapoeaji wao kwa kuweka mataa(mwanga) wa kutosha?
    ningeomba pia wasimamizi waboreshe sehemu za abiria kupumzikia hasa pale wanaposubiria kusafiri,au kupokelewa.Michango wanayokusanya pale getini inatosha kuboresha mazingira yote kwa ujumla wake
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cheki na n mnyika mbunge,huyo jamaa yupo very shap atawa preshalize hao mabwege wa jiji alafu matokeo utayapata tu ndugu.hele inayopatikana hapo kwa siku inatosha kabisa kununua jeneretor la kutoa japo mwanga tu hapo sta.nd
     
Loading...