Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunge unalipa bana......!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Nov 28, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Posho za wabunge zapanda kimyakimya [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"]Monday, 28 November 2011 08:24 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]0diggsdigg

    [​IMG] Kikao cha Bunge kikiendelea mjini Dodoma

    ZAPANDA KUTOKA SH70,000 HADI 200,000, NI ZAIDI YA ASILIMIA 150
    Fredy Azzah
    HUKU mjadala wa kufutwa au kwa posho za wabunge na watumishi wengine wa Serikali ukiwa umefifia, posho za vikao (sitting allowance) za wabunge zimepanda kutoka Sh70,000 kwa siku hadi Sh200,000, imefahamika. “Zimeongezeka kutoka Sh70,000 mpaka 200,000, wameanza kulipwa Bunge lililopita hili ni ongezeko la karibu mara tatu, yaani asilimia 154,” kilieleza chanzo chetu kutoka ndani ya Ofisi za Bunge.:photo:


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
Loading...