Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunge Mbeya mjini 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zulu12, Apr 18, 2012.

  1. z

    zulu12 Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbunge sugu anapendwa sana mbeya na mimi pia nampenda sana ingawa si mkazi wa jimbo hilo ila kuna wasiwasi kwenye mchakato wa 2015 watu wachache wakashindwa kumpa kura yeye na wakampa mtu mwingine ndani ya cdm,wote tunaelewa jimbo la mby mjini ni la chd hata kama watasimamisha kisiki kipambane na ccm basi ccm itashindwa,kwa hiyo sugu kwa muda uliobaki ajitazame kwani watu wanampenda na pia manunguniko yao anayajua so anaweza kujisafisha vizuri.

    Hiyo ni hali halisi ya jimboni kwa mr two proud,anapendwa sana sana
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wich is wich?
     
  3. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata sijaelewa una maanisha nini.​
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Be clear, specify your objective[ s].
     
  5. M

    MKUU WA KAYA Senior Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri alikuwa na hamu ya kuandika
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kuna malalamiko ya hapa na pale ambayo anaweza kuyarekebisha ,kwamba ofisi anafunga muda mrefu na kubandika karatasi nje eti yuko nje kikazi,mtu wa kumsaidia mbunge ni msanii mwenziwe na muda mwingi ofisi inafungwa,na bungeni eti anaongea usaniii tuu hatetei watu wa mbeya ,halafu la yeye kuachia chama mkoa kukijenga yeye akiwa nje zaidi ya mkoa, akitafuta credit za kisiasa kwa viongozi, nadhani akitulia haya mambo yanaweza kunyooshwa tu na yeye mwenyewe bado upepo upo kwake lakini japo manung'uniko yanakwenda kwa kasi ya moto wa upepo
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni muhimu kuwasikiliza wapiga kura wake maana ndiyo mabosi wake.Mimi pia ningefurahi kama wabunge wa kanda hiyo wakashirikiana kueneza chama kwenye kanda yao zaidi na kuhitaji nguvu ya wabunge/viongozi wa chadema mara moja moja tu . Kituo cha M4C kwa kila mbunge kiwe kwenye kanda yake, aende sehemu nyingine tu iwapo kuna nguvu yake inahitajika eneo hilo.
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280

    Which is which.
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade hujaeleweka kwa maslai ya chama taifa na mkoa kwa ujumla liweke sawa hili,ili tukuelewe
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa Mbeya ni waelewa sana hawawezi kutoa judgement za kijinga. Mh. Sugu anapigania ukombozi wa taifa lote.
     
  11. m

    maramojatu Senior Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magamba at work! Mbeya ni sugu tu.
     
  12. D

    DNdaki Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No evidence no right to say....! Kuna manung'uniko Jimboni kwake yapi yataje basi ili tuchangie na utakuwa umemsaidia Mh. kujua ni wapi wananchi wanatatizo naye...
    Sasa mara anapendwa mara atapigwa chini which is which...?
    Weka vitu km Great thinker na cyo brabraaaa...!
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ushauri mzuri,Kama ni kweli sugu aufanyie kazi!!!!!!!!!
     
  14. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nimeshindwa kukuelewa
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    W don undestand what du u writ,bt p power 4eva
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wch z wch
     
  17. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    nafikiri katika lengo la msingi mleta mada akasau aliyoyataka kusema akikumbuka atatuelewesha zaidi
     
  18. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    yani sijui ulitaka kusema nini kwani kama wachache hawata mpa si bado atashinda maana wengi bado watampa.
    umesema wanampenda sana, wananungunika'nini? na yeye anayajua yapi?
    ukahitimisha na anapendwa sanasana?!!!!!!

    labda ungekuwa msaada ungetaja hayo malalamiko ili tujue ili tuchangie otherwise hujasema kitu.
     
  19. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    au ulikuwa unataka kutuonesha unavyompenda mbunge wako.
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Embu andika kwa kingreza, inaonekana kiswahili si lugha yako ya asili.
     
Loading...