Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunge maalum/wakuteuliwa ufutwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Apr 4, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nimeshindwa kumaliza kuhesabu wako wangapi lakini mimi naona wanamaliza pesa za walipa kodi

    wabunge wanaotakiwa kuwepo bungeni wawe watu waliochaguliwa na wanancho na sio watu wanaokwenda mle kwa sababu walemavu au wanawake au wake za watu

    sijapioga mahesabu kila mbunge maalum anatucost how much lakini nadhani they are not fit for purpose

    je nyinyi mnaonaje?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    utaleta ugomvi wewe...............mana vile ni vitoweo vya wakulu
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa Mikatabafeki maana wengine mpaka CV zao lolllllll nikama za Lushide,,,,
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vikifutwa CUF Chama cha upinzani bungeni maana au itabidi waunde serikali kivuli wakishirikiana na CDM, inshort wabunge wa kuteuliwa wana manufaa kwa CDM kuliko cham chochote cha upinzani kama ulikuwa hujui.
     
Loading...