Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunge jimbo la Hai

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kwayu, Apr 29, 2010.

  1. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa yeyote menye wasifu wa bwana Christopher Winea Mushi anayetaka ubunge jimbo la hai na ambae amechaguliwa kuwa kamanda wa vijana wilaya ya Hai please, ili tuweze kumfahamu kama anastahili ubunge au ni fisadi
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Hivi mtu hawezi kuwa au kugombea ubunge bila huo ukamanda wa vijana?kazi kweli.Huko atakutana na Sauti ya Zege Freeman Mbowe

    Mwaka 2000,nilikuwa nasoma kidato cha pili shule moja huko Hai,kwa kweli kishindo kile cha Mbowe,CCM Hai hawatakisahau.Sasa huyu kijana anaenda kuaibika
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    Nadhani hakuna haja ya kutafuta wasifu wa Bwana Christopher Winea Mushi,huyu wala hawezi kuteuliwa na CCM kugombea ubunge jimbo la Hai labda kama atagombea udiwani lakini ubunge hapi kitu.CCM wanamwandaa Bwana Meena kupambana na Freeman Mbowe tusubiri kidogo mambo yatawekwa hadharani.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Kuna Chrispher Mushi fulani mtu wa Machame alisoma Ilboru, kama ni huyu, basi Mbowe ana kibarua kigumu mbele yake, Jamaas hawa ndio wenye Meru Farmacy za AR na MS. Ni debeter mzuri sana na alifanya kazi UNDP.
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Huyo Meena ni nani?

    Na sas Mkuu,Pasco...

    Mbowe anamiliki Hotel,Club,amewekeza kwenye Media na ana uwezo wa kujenga hoja pia.Pia ni Katibu wa vyama vya kidemokrasia Africa
     
  6. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo Meena ni nani? Kuwa na PHAMACY arusha na moshi ni kigezo cha kushinda kweli?
     
  7. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #7
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni mtoto wa marehemu Katibu Mkuu wa zamani wa Wizara ya Kilimo na Mifugo, Awinia Abel Mush,Mushi ameanza tangu kama miaka 2 iliyopita kuweka mizizi kwa kujishughulisha na wananchi na shughuli zao za kimaendeleo.
    Na hivi karibuni alitowa msaada wa fedha kwajili ya kujenga daraja la mto Mongwa, kutokana na usimamizi mbovu jamaa wa serikali ya kijiji wamekula pesa zote na daraja limeshindwa kukamilika.
     
  8. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #8
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio huyo huyo Mkuu Pasco walisoma pale enzi hizo na akina Simbo Mushi.Mbowe kweli hana kazi ngumu sana kama ulivyo sema maana Christopher hana ushawishi sana kwa watu wengi kama ilivyo kwa Mbowe,Mbowe ana kubalika zaidi na yuko kwenye ulingo wa siasa mda mrefu.
     
  9. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #9
    Apr 29, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Sasa kama hawezi kusimamia hata hela ambazo zinatoka mfukoni mwake,je atakuwa na uchungu na hela za serikali kweli?
     
  10. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nivyema wamteue ili amsafishie kamanda njia.
     
  11. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ataweza kupambana na akina Fuya Kimbita na Meena tuliyemsikia ndani ya CCM kweli?
     
  12. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #12
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa atateuliwa na CCM maana Mama vicki Nsilo Swai ambaye mwenyeti CCM mkoa wa Kilimanjaro,ana muunga mkono jirani yake Christopher na yeye ndiye aliyempa wazo la kugombea ubunge kwani jamaa alikuwa anataka kugombea udiwani tu.
     
  13. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #13
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo ni tatizo ila jamaa nguvu yake kubwa inatoka kwa Mwenyekiti wa mkoa wa Kilimanjaro Vicki Nsilo Swai

    View attachment 9848
    Mama Vicki Nsilo Swai (ktk)

    Huyu Mama ana nguvu sana kwa mkoa wa Kilimanjaro na yeye ndiye anasuka mpago wa kumngoa Mzee Ndesamburo jimbo la Moshi mjini.N hivi karibuni wataitisha harambee maalumu ya kuchangia CCM ili kumngoa Mzee Ndesa.
     
  14. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #14
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Christopher alikuwa Programme Officer (Poverty reduction) UNDP, Tanzania. Sijui kama bado yupo au la
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wanapoteza muda tu! Mzee Ndesa yuko vizuri
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Kabisa. Pamoja na pesa zao,sisiemu wamemshindwa huyu mzee!
     
  17. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #17
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mnadhani Mzee Ndesa ataweza kurudi Bungeni tena? hiyo ni ndoto,Mhe rais aliuwaliza i"Iakuwaje huyu mtu ashikilie Sehemu ambayo ni kitovu cha mapato cha Mkoa kwa kipindi chote hicho? Nataka mwaka huu hilo jimbo lirudi CCM mwaka huu". hapo kila mbinu mwaka huu lazima ifanyike ili kulikomboa hilo jimbo.
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyo Meena ndiyo nani tena wakuu?
     
  19. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #19
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu,itakuwa vizuri kama ungetujulisha huyo Bw.Meena ni nani? au tupatie jina lake kamili!
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Apr 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwani kampeni iliopigwa moshi mjini mwa 2005 ilikua cha mtoto...CCM makao makuu ilimwomba Zakhia Meghi , asigombee nafasi yoyote, akaongoze kamati ushindi ya wa CHAMA CHA MAPINDUZI pale Mjini Moshi...
    Kikwete akitaka naye anaweza kwenda kujiunga na kampeni za kumg'oa Ndesa akapate aibu aliyoipata Mkapa pale Temeke nbaada ya kujiunga katika kampeni ya Sisco dhidi ya Mrema Lyatonga, matokea ikawa Mrema 80% . CCM wanatamani majimbo yote washinde wao, hawajawahi kutamani kuona mpinzani pale Bungeni. kwa maneno ya Kikwete ni sawa na maneno ya Mpinga Democrasia yoyot toka chama hiko.
     
Loading...