Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunge Iramba Magharibi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanakidagu, Apr 9, 2012.

  1. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikiwa nina haki kikatiba.ya kuchagua kiongozi ama mimi mwenyewe kuchaguliwa kama kiongozi, nina nia ya kuchukua form 2015.endapo chama changu kitaridhia cv yangu.na kunipitisha kupeperusha bendera ya cdm.nitafurah kukutana ama na mwigulu ama yeyote toka chama cha magamba.najua humu jamvini kuna raia wengi wenye busara.za kunishauri.nakaribisha ushaur wenu.my take:matusi na kejeli si mahali pake.kama huna la kunishauri bs pita tu.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kila la heri, Mwigulu can even 'kill' you. Get prepared. Hata chama kisipokuchagua we msaidie atakayechaguliwa
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    Weka majina yako kamili, utapata michango ya mawazo ya maana sana.
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hatuwezi kushauri hewa.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nitagombea Iramba mashariki. Muda huu natoa elimu ya uraia.
     
  6. s

    slufay JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni haki yako, chdma wanakujua au ndiyo lugha gongano
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono wa isanzu, naamini utalichukua jimbo, kwani unaweza kujenga hoja ingawa sijui ukiwa jukwaani inakuwaje.
     
  8. E

    EL HOMBRE Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera brother kama una sifa CDM hatuna hiyana tutakuunga mkono nia yetu ni kuleta ukombozi kwa wana iramba waliochoka na siasa uchwara.go on bro
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    Munakedagu, unaanzisha uzi halafu unakimbia, mbona sikuelewi.
     
  10. PERECY

    PERECY Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutakuunga mkono.

    Lakini shida ninayopata humu katika JF wengi hamjapenda kuandika majina yenu kamili, sijui hofu ni nini. Majimbo yote, Iramba Magharibi na Iramba Mashariki kuna shida ya wabunge waliopo. Bahati nzuri natoka huko, na kila kona naifahamu vizuri kuanzia Kinampundu mpaka Mgela.

    Kama mwanJF mmoja alivyosema, jitambulishe vizuri. Mimi nilishamwuuliza mtu mmoja kuhusu Iramba Magharibi, nikaambiwa kuna mwanaCDM msomi mzuri anaandaliwa huko, nikasema sina wasiwasi kama atakuwa huyo. Sasa na wewe jiweke wazi, uko wapi, unafanya nini, sera zako zipi, na unalenga kufanya nini kwa wananchi. Ili tukupime na huyo ambaye anapendekezwa, iwapo haijawa wazi sana.

    Kila la heri! Unaweza kuniandikia: ugulapp@yahoo.co.uk
     
  11. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jiandae kuporomoshewa mitusi kutoka kwa mzinzi wa igunga
    nakushauri kabla ya kuingia ktk kinyang'anyiro waombe radhi ndugu zako hasa mama na dada zako kwa mitusi watakayoipata kutoka kwa mgombea wa ccm wa timu yake,
    waombe sana wawe na roho ngumu na uvumilivu hata kama maraisi wastaafu nao watakuwepo ktk kampeni nao siku hizi ni matusi mwendo mdundo,
    mwombe radhi baba yako kama bado yupo hai maana si ajabu akamegewa umbea kwa mara ya kwanza kwamba wewe hukutoka kiunoni kwake,
    mwisho nakutakia kila la heri mkuu.
     
  12. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    network coverage.sio nzuri.nipo mkuu sijakimbia.
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,450
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Kule kunanihusu sana, nipo Sheui nimekita.....zikiishavuguvuga za kuvuliwa ubunge nitawaomba makamanda wakuu waje kutoa darasa...ilakama we ni CCM Mayu usilete pua pale....''nikikia nu nduwe''
     
  14. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru.kwa mchango wako.lakini nataka kutumia ujuzi wangu nilioupata kutokana na kodi za wananchi kutekeleza mambo sugu katika jimbo langu.mosi.kuhimiza elimu jimboni mwangu.kumbuka kuwa jimbo hili na mengine huko nyumbani yamegeuka masoko mazuri ya upatikanaji wa watumwa wa ndani na nje.namaanisha ma house girl n house boy +bar maids'hili halina ubishi hata wewe unatambua jimbo limekosa chachu ya elimu matokeo yake wadogo zetu wanaambulia mateso yasiyomithilika.pili.maji. Tatu.ajira.na masoko endelev .mf.lile la misuna la kila jumamosi.nk
     
  15. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza kwa kutangaza nia Makamanda.La msingi ni kufanya utafiti shirikishi juu ya kero sugu za wananchi,pia ongea nao ujue priorities zao.NAMI NAJIPANGA KUMNG'OA WAZIRI WA AFYA 2015 KWA CDM PALE ULANGA MAGHARIBI
     
  16. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali.shelui ndo penyewe kwa siasa za mabadiliko.bahati nzuri sijawah hata kuigusa kadi ya kijani. Palumui muntua.
     
  17. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    songa mbele. Huyu shetani lazima atoke.go cdm go!
     
  18. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,450
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Mayu ni inbox kupitia jjay@yahoo.com.....hii ni ishu msingi sana, jimbo langu limekuwa kama field, magamba wanakuja kujifunzia ufisadi, toka enzi za waziri Kiula, Shango na sasa Mwigulu ambaye pesa kwake ndo kila kitu,nitakuunga mkono daima.umejaribu kuwasiliana na home boy Dr.Kitila Mkumbo akakupa mawaidha
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sasa nyie juzi juzi tu hapo mlikuwa mkiliponda lile jama bishi lenye chale uso mzima( nyepesi kabwela) eti uongozi hautafutwi sasa mbona na nyie wezi wa fedha za sabodo leo hii mnaanza kutangaza nia za ubunge!
    Enewei mi nitagombea nyamagana kwa Wenje kwani kijana kashindwa kazi kabisa na juzi katuchangisha fedha nyingi akidai za madawati kumbe ni aliagizwa na Mbowe achangishe kwa ajili ya kukarabati club-bilcanus pamoja na kumlipa yahya wa junior vile vile hiyo pesa itatumika kununua gunia za bangi ambazo huwa anavuta lema kwa ajili ya M4C.
    Mpaka kieleweke peoples...................
     
  20. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Usiwe mwoga.. Kama unataka ushauri tunaweza kukumwagia .. Weka I'd zako zote Na mpicha wako.. Usijiandae kukataa changamoto mapema. Matusi kejeli kero makochokocho bin kuchokonolewa hadi kule usikodhani ndio uanasiasa Wa kikwetu ulivyo.. Ukiogopa Haya JIPIGE BAN!! Mapeema
     
Loading...