Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunge East Afrika: James Milya anatufaa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nali, Feb 21, 2012.

  1. N

    Nali JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Wana JF,

    Kwa kutambua unyeti wa nafasi hii ya uwakilishi katika Bunge la Afrika mashariki; naomba tujielekeze katika uhalisia na sio hisia au siasa zenye chuki!! Miongoni mwa vijana wetu waliojitokeza kutangaza nia ya kugombea nafasi hiyo ni Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Arusha Mh. James Kinyasi Millya.

    Huyu Kijana ana sifa zifuatazo:

    1. Ni msomi, mwenye degree ya sheria (LLB) Tumaini University-Iringa
    2. Alikuwa Rais wa chuo hicho-aliaminika katika hoja na kutetea haki na maslahi ya wengi.
    3. Ana masters ya sheria Pretoria University-South Africa
    4. Ana uzoefu mkubwa katika kufanyakazi ndani na nje ya nchi
    5. Akiwa intern ya sheria katika mahakama ya ICTR pale Arushakama mwanafunzi wa pretoria Univrsty;
    alichaguliwa kuwa Rais wa wanafunzi (Interns) katika mahakama hiyo!
    6. Ni Kijana mzalendo, mnyenyekevu, mwenye huba, Busara, Hekma na heshma kwa watu wote
    7. Ni Mjumbe wa baraza la vijana la utekelezaji UVCCM Taifa
    8. Ni Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Arusha
    9. Mjumbe wa Kamati kuu ya CCM Mkoa wa Arusha
    10.Ni Kijana mwenye maono na mzalendo mwenye kupenda nchi yake mfano wa Sokoine na Baba wa
    Taifa Mwl.Nyerere!

    Kwa haya machache na ninaamini wengi wa wana JF wamekuwa wakimuunga mkono Kijana huyu, Basi tuendeleze mshikamano wetu na uzalendo katika kuwapata vijana wazalendo wenye kiu ya maendeleo kwa nchi yetu!! Kila Mmoja atimize wajibu wake kumuunga MILLYA MKONO ili hatimaye atuwakilishe katika Bunge letu la EA!!

    Mungu Ibariki Afrika, Mungu Ibariki Tanzania!!!

    Nawasilisha!!!
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Eeeeh..!!??
    (Hiyo rangi ya maandishi yako inaniumiza macho)
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijajua kwa nini amechagua hiyo rangi. Hivi nani wanaopiga kura kuwachagua hawa wabunge????
     
  4. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    self promotion LOL
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    watu wenye kisomo na intergrity kuliko huyu ambae anatumiwa katika siasa za makundi huko ccm wako wengi!! Tunataka wawakilishi wasomi wa kweli ambao wenzetu wakiwaona watajua kuwa Tanzania sasa sio tena siasa na maneno mengi bali sasa ni vitendo tu bila siasa!! Wapo watajitokeza na kama kawaida kutakuwa na mafisadi watakaomwaga fedha nyingi ili cronies wao wachaguliwe lakini nadhani wabunge wamekomaa kuweza kukataa rushwa na kuweka utaifa mbele na kutuchagulia wawakilishi makini!!
     
  6. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    James Millya is great
     
  7. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yupo kundi gani la lowassa or? Halafu cjakuelewa unaposema ana huba unamaanisha nn?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hakuna lolote
    wote ni walewale tu.......
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    As long as yuko kwenye mfumo huu huu wa watafunaji then he is good for nothing!!!!
     
  10. N

    NIMIMI Senior Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa Je mbona umewatenga? Kumbuka mfumo wa vyama vingi mambo ya picha na kivuli hakuna tena, Kuna wagombea wengine kama;

    1. William J Malecela
    2. Happiness Elias
    Lugiko
    3. Geoffrey
    Mwambe (mchumi Benki kuu)

    4. Malenya Ngollo

    5. Zainab Amir Gama
    6. Mrisho Gambo (m/kiti wa asasi ya vijana Jumuiya ya Afrika)

    wadau hamfungwi na siasa za ndioooo ama ushabiki chamsingi kujionea sifa zao na sio kuambiwa na ukahamasishwa na mtu ati mtu mgombea fulani anafaa kwa lipi? Ametufanyia nini akiwa katika nyadhifa alizowahi kuzishika?

    DhiDAnGAnYikI Ng'o. Network failed try again!!

    Watama turi kumwe!
    Chaa! Ngachanyikiwo,

    pambere wag'ojo!

    Lamtondo!!

    Wanyambara!

    Nibitage!
    Pamoja sana wazee!!
     
  11. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na vp mzozo wake na olesendeka?,ulikwishaje?,yupo tayari kusamehe?
     
  12. N

    NIMIMI Senior Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Who knows?
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Safari hii lazima tupeleke watu wenye hadhi na sio vidudumtu kama tunataka nchi irudishe heshima!!
     
  14. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wanaosoma vyuo vya private nafasi yao ni ndogo sana kwenye uongozi wa taifa letu
     
  15. Taifaletu

    Taifaletu Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na huyu mke mdogo wa Lowassa anaegombea!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Huyo namba 6 mrisho gambo binafsi namwona ni mzuri zaidi kweli kwa upeo alio nao
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi nikishaona mrisho tu,naona ni afadhali tusiwe na mwakilishi
     
  18. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du thithemi kitu.
    Maadam kila mtu ana chaguo tafuta historia yake.
     
  19. N

    Nali JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Mahakama ilitoa hukumu kwamba Olesendeka hana kesi ya kujibu na Milya aliridhika. Hawa wawili wamepatanishwa!!!
     
  20. N

    Nali JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Wewe humjui Gambo ni Gamba la kuvuliwa huyo!! Sisi tunae kaa nae ndio tunamfahamu vzuri!!!
     
Loading...