Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunge Arusha: Natabiri CUF kusimamisha mgombea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Apr 7, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni uchokozi tuu kwa watani wetu CCM B kipenzi cha watoga masikio... Walikacha Arumeru kuona hawakubaliki.
    Sasa wanaweza kutumia akili ya Masaburi kuja Arusha kuchuana na Paka???
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hilo liko wazi. Watasimamisha mgombea sio kwa lengo la kushinda kiti, bali kupunguza kura za CHADEMA ili mabwana zao (CCM) washinde. Tegemea tuhuma za udini!
     
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watapata kura chni ya 100
     
  4. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na TLP na NCCR, DP, UPDP, NRA, na SAU pia watasimamisha wagombea
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Bora chama kipya cha AIDS(a d c)
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uamuzi wa CUF kugombea au kutogombea utatolewa na mheshimiwa sana bwana Jussa baada ya kufanya tathmini yakinifu ya idadi ya misikiti vs. makanisa
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hicho kiwahi kwa mzee wa kikombe
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Arusha haina Maustaadh wenye sifa za kugombea Ubunge. Ingekuwa Pemba au Lindi sawa.
     
  9. C

    Calipso JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inaonekana Adui wenu ni Cuf na sio ccm, na inaeonekana Mnaiogopa sana Cuf.. maana imekukaeni moyoni lol!
     
  10. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    CUF,ADM,CHAUSTA,NRA,DP,DPP,TLP,NCCR.PPMAENDELEO,CCM,SAU,CHAPUTA,CHANETA,NEC,POLISI,aibu inawasubiri ARUSHA.cdm viva.
     
  11. m

    matawi JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Akina tlp sijui nani hawaachi kitu hata wakipata kura 1-1 wao wanasema something is better than nothing
     
  12. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani CUF imefufuka? kwi, kwi, kwi! Tangu lini marehemu wakamsimamisha mgombea katika uchaguzi Tanzania Hii
     
  13. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani wana haki ni chama kilichosajiliwa. Hawatapunguza kura kwani watagawana na CCM, sio chama cha upinzani hicho so wapinzani watabaki wapinzani. Jussa nae atakuja? namsubiri kwa hamu sijapata ona kiongozi mzandiki kama huyu (********) namhifadhi
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Na mimi natabiri kuwa 2015 rais wetu atakuwa ni LUSINDE kwani huyu kamanda ni mpiganaji sana na watu wote tunamkubali sana hasa baada ya kusaidia ushindi wa CCM arumeru.
    LONG LIVE KAMANDA LUSINDE.
     
  15. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inaonekana mnamuogopa sn Jussa tokea amgalagaze yule kada wenu MARANDO kwny ule mdahalo wa Star tv
     
Loading...