Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunge Arumeru Mashariki utakuwa mgumu sana

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Royals, Jan 19, 2012.

  1. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nawaza hali itakavokuwa kwa jimbo la Arumeru Mashariki wakati wa uchaguzi baada ya kuondokewa na Mheshimiwa Sumari. CCM watataka wajitahidi kwa nguvu zai zote kuliko ilivokuwa Igunga ili kulinda heshima yao. CDM nao watataka wahakikishe kuwa wanalichukua ili kuimarisaha ukanda wa kaskazini tokea Mbulu, Karatu, Arusha mjini, Hai, Moshi Mjini na Rombo. rangi za kijani na magwanda kazi kwenu.
     
  2. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Subiri watu wazike kwanza ndio uanze siasa zako...............kuwa na heshima kidogo!!!
     
  3. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nawaza hali itakaviuwa kwa jimbo la Arumeru Mashariki wakati wa uchaguzi baada ya kuondokewa na Mheshimiwa Sumari. CCM watataka wajitahidi kwa nguvu zai zote kuliko ilivokuwa Igunga ili kulinda heshima yao. CDM nao watataka wahakiishe kuwa wanalichukua ili kuimarisaha ukanda wa kaskazini tokea Mbulu, Karatu, Arusha mjini, Hai, Moshi Mjini na Rombo. rangi za kijani na magwanda kazi kwenu.
     
  4. t

    tweve JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tutayajadili yote baada ya msiba kuisha usiwe na haraka
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tuweni na ubinadamu kidogo jamani kha!! Shetani gani huyo? Kweli wenzako wanalia kwa kufariki kwa mpendwa wao wewe unakuja na threads za kutaka jimbo? Mods naomba kwa heshima ya JF hii thread ifutwe.
     
  6. Pelle mza

    Pelle mza JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 745
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ndugu, jamaa na marafiki mnaombwa kuwa nasubira hasa kwa wakati huu.
     
  7. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sumari RIP
     
  8. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    :A S embarassed:
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Subiri tumalize kulia lia kwenye msiba kwanza!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    R.I.P Sumari
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hapa hakuna kusubiri,kufa kufaana!early preparation is better!
     
  12. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tumsindikize mwenzetu kwanza kwenye safari yake ya mwisho kwanza. msiba si jambo la kufurahia wala kuleta ushabiki!
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sumari aliugua sana Mkuu watu watakao lia labda ni wachache, hasa waliokuwa wanapata pensheni/posho kwa uwepo wake. binafsi nasema apunzike kwa amani aliteseka sana.
    Wanasiasa kaeni attention! Jimbo nje nje! jamaa kafa kikweli kweli!
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hiii ni ishara ya wazi kwamba siasa zimechukua sehemu kubwa ya maisha na akili zetu kiasi kwamba hatuwezi kufanya jambo lolote bila kuingiza siasa.

    Kuweni wavumilivu, mtapata muda wa kutosha kwenda nyumba kwa nyumba hadi kitanda kwa kitanda, sasa hivi tuungane na familia ya marehemu sumari katika maombolezo, mwili wa mpendwa huyu hata haujapumzishwa mahali pake.
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Muwe mnamuogopa Mungu jamani lol!! Hata kama kufa kufaana ili uweze kuifanyia kazi kauli hii sharti uwe ni shetani kidogo....tujipe muda,tushiriki msiba kama ambavyo CCM walishiriki msiba wa mum Regia and then baada ya hapa tuanze mapambano,nadhani tukiwa na utaratibu huu hata MUNGU atakuwa upande wetu...nawasihi vyama vyote na hata CCM wenyewe maana najua kuna watu wameanza kufikiria kuchukua form za kugombea ndani ya chama kuwa tuwe na ubinadamu kwanza,maana kushangilia kifo cha mwenzako kwasababu unakitaka kiti cha ubunge kwa kweli na wewe utakufa kabla ya kumaliza muda wako.

    Ubinadamu kwanza,vyama baadae!!
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mkuu Mungi,kuugua kwake muda mrefu hakuondoi dhana kuwa ni msiba na mtu kafariki..mimi simaanishi watu kulia,wanaweza wasilie lakini ni msiba mtu kafariki...dhana nayotaka kuileta hapa JF ni kuvumiliana na kuonyeshana upendo hasa kwenye vitu kama hivi vya maafa na misiba...nawashukuru kwa kiasi fulani wanachama na wapenzi wa CCM hapa JF walionyesha upendo na uvumilivu na kujizuhia wakati wa msiba wa mum Regia..wallificha makucha yao chini ya kivuli cha ubinadamu..naomba NCCR,CUF,UDP na wanachama na wapenzi wenzangu wa CDM tuige mfano huu.
     
  17. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,034
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Tuliomjua tulishalia siku nyingi sana hata machozi hayatoki tena all to all Apumzike kwa amani.
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tumeshalia mppaka machozi yameisha,kafia mahali pabaya mbele ya regia?
    any way tuomboleze tule lakini tusiache kulijadili jimbo kwani tupo kwenye harakati n=za ukombozi.
     
  19. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uliyoandika kwenye topic yako ni sahihi ni kweli,ila si kweli yote.Sumari ameaga leo,hajazikwa,unaanza kufikiria ubunge wake!Zinakutosha kweli wewe?inawezekama unahusika.
     
  20. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Jamani thread nyingine tuwe na subira, kwani huyu ndugu yetu hata hatuja mzika bado unakurupuka na jinsi ya kurithi jimbo. Je akifufuka utafanyaje na hiyo thread yako? Au wewe ndio umemwua nini?
     
Loading...