Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubovu wa serikali

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tanzania Mpya, Apr 19, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mambo yatabadilika tu, nchi ni ya kwetu wananchi na si ya kwao mawaziri mafisadi!! Halafu JK sijui kawapata wapi hawa?! Kwenye katiba mpya mawaziri wasiwe wabunge.
     
  2. S

    Sunga Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kwanza mawazili watakuwa na vibuli, wazili lazima awe mbunge ili kuleta changamoto za uwajibikaji
     
Loading...