Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubora wa degree za UDOM na St Joseph

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stevemdonya, Jul 3, 2011.

  1. s

    stevemdonya New Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyuo hivi serikali inapotoka havina viwango tusiharakishe kwa kupata wasomi fake,St.joseph waalim fake last yr kulikuwa na doctorate moja tena kaondoka...nyingine ni principal hao wengine wahind wana masters za kuunga taarifa zilifika had kwa pinda ihakuna ufatiliaj..engineer alisoma EGM si utan,udom siasa wapi tunakwenda
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    tafadhali panga hoja zako vizuri tukuelewe mkuu
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Udom na icho kingine vyote bulee kabisa.
     
  4. s

    stevemdonya New Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huelew lipi?ni kwamba NACTE wamesajili st.joseph bila kufatilia ubora wao hata wakienda kukagua wana toa taarifa kabla ya kwenda,hakuna facilities za kutoa degree na mazingira mabovu..balaa ukifatilia elimu za walim wao wengi si nzuri..UDOM serikali wanaendesha kisiasa watu hawasomi vile inavyotakiwa
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kumbe si TCU
     
  6. njoro

    njoro Senior Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kurudiarudia mada ni dalili ya kuishiwa mawazo,UDOM imekua ikizungumziwa too much kwa mada za aina ile ile na hakuna hata moja inayo-sugest solutions ya matatizo ya UDOM,kaz ni kuponda tu,huo sio u-great thinker,kuwa great thinker ni pamoja na kutoa solns sio kuponda 2 ka mipasho
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    nyie ndio mliomeza chuo kizuri tanzania ni UDSM peke yake...
     
  8. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora uongee naona yote ni yaleyale tu kwenye ishu za vyuo.
     
  9. s

    stevemdonya New Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hayo hayo sababu ndo viongoz wa kesho mstakabhali wa nchi upo kwao..vyuo bor vipo DIT wapo safii,solution ni NACTE kwa st,joseph UDOM serikali itoe siasa mbona maelezo yalitosha kukufanya uone solution ni nn
     
  10. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa udom solution ni kubadili viongozi wote (vc, arc na pfa). hili Pinda analijua sana ili amezidiwa nguvu na jk
     
  11. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Napita tu, hoja hainihusu
     
  12. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamna kuulizana ubora wa digrii kwenye kuutafuta ukada. Wakijua kusoma na kuandika basi watatekeleza ahadi na kusimamia mawazo ya CCM inatosha
     
  13. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pale panaandaliwa makada na ndiyo maana hata Mwape aliingilia kuangalia ukarabati wa majengo. Wasomi hakuna pale na atakayepingana na ukada anatimuliwa
     
  14. njoro

    njoro Senior Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that is great thinking
     
  15. l

    lusuadam Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hueleweki? panga hoja vyema tuchangie kikamilifu
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    niliwahi kusema humu na nina rudia tena.. "chuo unachosoma sio ishu.... ishu ni akili kumkichwa...ziimoo.. kama wewe ni manafunzi fake ndio tatizo... tatizo sio chuo"...
     
  17. m

    menny terry Senior Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    UDOM ni chuo cha vilaza hatasikumoja huwezi kuta mtu mwenye div one ya ukweli akapangwa UDOM.Kule wanaenda wajinga ili waje kuwa makada wa CCM Tu.st joseph napo wizi mtupu hamna chochote si lolote.Chuo chenye hadhi na heshima Tanzania Ni UDSM peke yake.Pia hata kwenye interview huwa wanafukuzwaga kama jibwa koko.
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    sidhani kama we hata 4m 4 kama umefika,huwezi waita wenzio vilaza bana.
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    You've got to be kiddin' me!!
     
  20. M

    MINAKI Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Menny Terry sikubaliani na wewe comment zako! Si kweli kwamba hakuna mwanafunzi ambae ana div one UDOM,wapo wanafunzi wengi ambao wapo pale na waliperform vizuri tuu kwenye level ya secondary! Si kweli UDSM ndo chuo pekee Tanzania,kuna vyuo vingi tuu vizuri na wanatoa product nzuri sana kwenye soko la ajira wether private au government! WAY FORWARD-Kunatakiwa kufanyika Mabadiriko makubwa ya kiutawala UDOM,chuo kisiendeshwe kwa itikadi yeyote ile ndo mabadiriko ya kweli yatafikiwa! Tuache Ushabiki wa kisiasa when it comes to critical issues kama Elimu,Uchumi,Ulinzi,Usalama,Utamaduni na Kadhalika! NI MTAZAMO WANGU TUU!
     
Loading...