Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubongo wa serikali yetu kama wa Nyani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Aug 9, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimewahi kuambiwa ili kumuua nyani kirahisi sharti wawepo watu watatu au zaidi kwa sababu Nyani hawezi ku-control idadi ya vitu vitatu au zaidi kwa wakati mmoja,atachanganyikiwa tu na atauwawa kirahisi.Serikali yetu inajaribu kupambana na mgao wa umeme kwa kutumia mitambo ya gesi lakini mitambo yenyewe ya kuzalisha gesi ni mibovu na michakavu.Okay,wakati wakihangaika na upatikanaji wa umeme na gesi,huku nyuma mafuta hayapatikani kwa wananchi.Dah,sijui waanze na lipi?UMEME,GESI au MAFUTA?,kazi kwako nyani!
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Waanze kwa kumbalisha kiongozi wa nchi
     
Loading...