Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubongo na akili za mtumba-used brain & intelligency

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mjanga, May 29, 2011.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    NI MARA NYINGI NIMEJIULIZA SWALI HILI:

    JE INAWEZEKANA WAKATI WABONGO WANAUMBWA WALIPEWA UBONGO NA AKILI ZILIZOKWISHA KUTUMIKA KWINGINE???

    HII INATOKANA NA UTENDAJI KAZI WETU NA PREFFERENCES ZETU,
    UKIANZIA KWA VIONGOZI MPAKA KWA RAIA WA KAWAIDA!

    MFANO: viongozi wetu wanapopewa nafasi ya kufanya manunuzi
    ununua vifaa used ambavyo havidumu hata muda mfupi e.g. ununuzi
    wa RADA, Ndege ya RAIS,

    Raia nao watanunua magari used toka Japan, Nguo (mpaka zile za siri) mtumba, unapoingia kwenye mahusiano karibu kila mtu ni used.....

    JAMANI MPAKA NACHOKA!

    TOA MAONI YAKO-BONGO ZETU NAZO PIA NI USED????????:tonguez:
     
  2. R

    Rupia Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kali!
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    tru dat meeni.....
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    HTML:
     
    ......unapoingia kwenye mahusiano karibu kila mtu ni used.....
    
    
    Aisee, una maana gani hapa, una maana wanaume au wanawake?....binafsi yangu tafadhali niombe radhi aisee!, si used mimi!
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mamaaa, mbavu zangu..
    Ila Mkuu jamaa amejaribu kuongelea majority, msamehe bure..
    :focus: Nadhani kutokujiamini kwetu pia kunachangia kuishi ki-used used muda wote.. Hatuamini kuwa vitu vipya vimewekwa kwa ajili yetu tuvitumie, hata kwenye mahusiano mara nyingine huwa tunaingia eti kisa wanaotuzunguka wote wana watu wao, hivyo kwa kuogopa kuonekana mtu wa ajabu tunajikuta tunaingia kwenye mahusiano yasiyokuwa na malengo.. Matokeo yake wakati wa kuoa/kuolewa inakuwa ngumu kumpata ambaye siyo used.

    LOL
     
  6. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ndiyo mkuu, ndo maana nikasema "karibu wote" ina maana siyo wote-ukiwemo wewe na wengine pia! namaanisha jinsi zote!:pound:
     
  7. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    tunahitaji kitu gani ili tujiamini??? mind set zetu zitabadilika lini ili nasi tupate kuendelea!

     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! :doh::doh::doh::doh::doh:
     
Loading...