Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubingwa leo lazima

Discussion in 'Sports' started by Freetown, Apr 20, 2008.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani mliopo TZ tuleteeni matokeo ya ligi kuu bara
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Yanga wamekuwa Bingwa leo kimizengwe,kuna mchezaji mmoja wa Prison ambaye alitakiwa atolewe,kwa bahati mbaya kibendera akaonyesha mchezaji mwingine tena ambaye alikuwa tegemeo la Prison.Kwa ufupi Yanga Bingwa,lakini kuna rufaa ya simba ambayo wamepeleka FIFA.Hilo ndo soka la bongo.
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    malila
    Asante sana, huwa wanachelewa sana kuweka habari za michezo kwenye mtandao.
     
  4. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo rufaa ya Simba inatarajiwa kuwa na impact gani?
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kuna gazeti nimesoma,Hassanol yule wa simba anasema wameandika barua FIFA wakidai zile point zao walizopokonywa kwa kumchezesha mchezaji mwenye adhabu, ktk barua hiyo wanaomba bingwa asitangazwe mpaka rufaa yao itakaposikilizwa huko majuu,pia wameandaa na malipo ya dola 10,000.Sijui tofauti ya points kati yao na watoto wa Jangwani ni kiasi gani.Ukipata nafasi soma nipashe la jana lina habari ya rufaa hiyo na ukijaliwa soma sunday Observer utapata kila kitu pale
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duu, kwa hiyo mida hii kona ya Twiga na Jangwani ni mwendo wa dundiko, vanga na mchiriku kwa kwenda mbele? Au watu wanakesha ndani ya Kaunda kama kawa, I see I really miss my bongo life!
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kama kawaida,dundiko,vanga,maji ya Ilala na chang`ombe,michips na mikuku,ili mradi kwa muda washabiki wanasahau shida na taabu zao
     
Loading...