Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubinafsi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Clarity, Sep 26, 2012.

  1. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Nilikuwa kilosa kuhudhuria mazishi ya baba wa rafiki yangu,nilichokiona makaburini wakati mazishi yakiendelea ni eneo lenye wigo huku likiwa na kaburi moja tu,nikauliza kama hapo penye wigo ni chifu nikajibiwa hilo eneo Mheshimiwa Mustafa Mkulo amejitengea

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,066
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wapi huo wigo? Mim sijaona kitu zaidi ya makaburi tu hapo
     
  3. N

    NKANOELI JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe huoni hizo nguzo fupi zimetengeneza wigo/demarkation ?
     
  4. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Sioni kama hilo ni tatizo, kwa vijijini ni jambo la kawaida, mbona watu wanashikilia maeneo ya kujenga nyumba zao? Kuna ajabu gani mtu akijitengea eneo lake la kuzikia/kuzikiwa? Kinachotakiwa asisababishe kuvunjika kwa amani au kuleta usumbufu kwa wengine au kuvunja sheria za eneo husika.
     
Loading...