Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubia katiak Biashara ya Guest House

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by pilau, Sep 3, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ankaribishwa mtu yoyote mwenye uwezo wa kuingia ubia wa kukarabati nyumba vyumba 13 kwa ajili ya biashara ya Guest JIJINI dsm NYUMBA IKO MAENEO YA UBUNGO mwenye nia katika hili naomba PM
     
  2. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    naomba unitafute napatikana 0655 308308
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nadi hii biashara kila siku tunasema
    je akikarabati ataitumia kwa muda gani?
    Je grace period ni muda gani?hata makampuni ya madini yana grace period ya 5yrs
    nyumba imefikia wapi lenta whatever au ilishatumia ?
    Yaani nyumba iko ikoje dadavua biashara matangazo
    na ni ubungo gani mtuafikirie kweli kuna biashara ni pale ubungo katikati? Dadavua
    unaweza ukaikarabati ukaifanya hostel na sio guest hs dadavua ndugu mtu ajue atagharamia kiasi gani kwa shahshah
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Amesema kuikarabati nyumba which means imeshaisha kujengwa imetumika sasa inakarabatiwa kukidhi mahitaji ya biashara.
    Kuhusu kudadavua inategemeana na target audience yake. Nadhani huyu aliyepost amelenga kwa watu ambao tayari biashara ya guest wanaijua na wamefikiria kuifanya. Angekuwa anataka kuuza wazo jipya ndio angetakiwa kudadavua sana. Wakati mwingine tuwe wakweli kuwa lengo letu ni kujifunza kupitia matangazo yanayotolewa na si kwamba sisi wote ni wateja wa huduma inayotangazwa. Katika hali kama hiyo, badala ya kumlaumu mleta thread ni vyema kuwa muwazi kuwa unataka kupewa exposure...
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sasa hapo ndio umeongea nini?au nikuonyesha unakijua kiswahili vizuri haya bwana au unataka kupewa exposure....
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mkuu, hili siyo jukwaa la siasa.
     
  7. p

    pilau JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Iko maeneneo ya riva side na ni barabarani mandela rd kama unaweza weka private messege (PM) NITAKUELEKEZA PA KUONANA
     
  8. W

    Wenger JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Naikarabati kwa garama zangu ili iwe standard, nitakulipa kodi ya Tshs 600,000 kwa mwezi (utakuwa ukilipwa kodi ya mwaka )kwa kipindi cha miaka 15 bila KODI KUBADILIKA baada ya hapo nyumba yako nakuachia.
     
  9. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Are you serious? Huyo bwana kama hajui mahesabu anaweza kukataa.
    Lakini ukimrudishia unairudisha kwenye hali ipi?
     
  10. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 277
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hauna mpango wa kuiza kweli...tusije karabati afu kumbe unamteja tayri
     
  11. p

    pilau JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nyumba iko tayari inahitaji marekebisho kidogo kuiweka katika hali ya kibiashara hiyo, kama uko interested PM kwangu tuoongee , inapatikana maeneo ya ubungo Riva Side
     
Loading...