Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubebaji wa maiti Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Mar 25, 2010.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ni muda mrefu sasa nimekuwa nikiona maiti za watu waliopata ajali au kupata madhara mbalimbali kubebwa kwenye gari za wazi kama hizo za polisi au pick ups. Kwa mawazo yangu nadhani ingekuwa jambo la heshima kwa marehemu kubebwa katika magari yaliyofunikwa, na sio wazi kama hivyo inavyoonekana hapo juu. Vilevile kuna vitu vingine inakuwa sio vizuri kwa baadhu ya watu katika jamii kuviona kwa mfano watoto wadogo na watu ambao mioyo yao ni myepesi. Katika kuona maiti zinapelekwa hivyo hadharani kunaweza kuleta madhara kwao.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Kwa ujumla hatuna mfumo mzuri wa kushughulika na majanga/ajali.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha na kutia huruma hivi hakuna ambulance
     
Loading...