Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaya wa Ruge kwa mbunge Sugu wadhihirika

Discussion in 'Celebrities Forum' started by massai, Nov 27, 2011.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baada ya ile shoo ya jana kufana sana pale mbunge Sugu alipo uhakikishia umma wa wapenda muziki wa kizazikipya kuwa watu wanapenda vya nyumbani na niwazalendo waukweli. nimechukizwa sana na kitendo cha clouds na Ruge kuhadaa wapenzi wa muziki na watanzania kwa ujumla, clouds wakiwa na shoo ya mwanamuziki kuto nje na hatakama ni wanyumbani huwa wanachukua hata mwezi mzima kufanya promo, chakushangaza huo ujio wa DMX hata haukuchukua wiki mbili. nimatumaini yangu kuwa wasanii wote wa bongo wameona ukweli uko wapi, tujifunze kuvipenda vyetu jamani ndipo wengine nao watapata hamu yakuvipenda pia.

    Hivi Ruge alikaa na nani akamshauri kufanya mambo ya kipuuzi kama alivyofanya???itakua vipi kama dmx ataamua kulivalia njuga suala zima lakuhusishwa kwenye issue asiyoijua..,wenzetu wanauchukulia muziki kama sehemu ya uchumi wao,tofauti na ruge na clouds wanapo fanya u kanjanja kujinufaisha wao binafsi na kuhujumu wengine kanakwamba bila wao msanii wa bongo hawezi toka.watangazaji wa clouds mnatumika vibaya hilo halina ubishi, basi nanyie tumieni akili zenu kufikiri sio ruge afikiri kwa niaba yenu, tafadhalini sana watanzania wa leo sio wale wa mwaka arobaini na saba
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa aisee
     
  3. O

    Obinna Senior Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Give up Ruge nadhani umeona uwezo wako jana, Sugu umuwezi
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Vinega
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Artists lykc
    2
    b
    xploited
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    vinega wapo juu
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    acha kudanganya wana-JF redio ya wafu pamoja na ruge jana mmeaibika.....

    alitaka kudanganya asante sana...
     
  9. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaa...clouuudz kitu cha makameruni.....hivi huto ruge mshauri wake ni kibonde unategemea nn hapo!,,,
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ruge asipokuwa makini Clouds FM inaweza kuja kuwa sehemu ya kuuza supu ya makongoro! (samahani kwa mtu yeyote anayeuza supu ya makongoro). Ni hatari sana kuingiza biashara ya chombo cha habari kwenye mgogoro unaogusa wateja (wasikilizaji). Ruge anaweza kujifariji kuwa yuko karibu na wakubwa i.e Magogoni, lakini akumbuke Magogoni ni kwa awamu pindi muda ukiisha atakuwa hana pa kujishika, na wakati huo sumu itakuwa imesambaa kila mahali.

    Ruge kama unasoma hapa, grow up, be a gentleman & concentrate on your business - kama bado unaipenda biashara yako!. Wewe sio malaika, haiwezekani hauna hatia kwenye huu ugomvi. Na huwezi kugombana na Sugu bila kugombana na wasikilizaji wako wengi. Na hata hao wanamzuki wanaokulamba miguu wananfanya hivyo mbele ya uso wako, nje ya hapo they hate you with passion, wanaamini (kweli au si kweli) kuwa unanyanyasa wanamzuki.
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    now that ruge has realised that he cant beat sugu, he shud instead give up and join him
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    at last it will be guns & roses watch and see
     
  13. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nakubaliana na usemi usemao "ukiona mambo magumu jifanye chizi" na kumbuka mtu hupotea wakati wa kwenda siyo kurudi. Sugu angalia mbeya sisi siyo wasanii
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    na hawa ndio aina ya wasanii waliokuwepo kwenye tamasha lao lililododa.
    [​IMG]
     
  15. L

    LEO Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 10
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Kila lenye mwanzo lina mwisho wake. RUGE you can fool some people sometimes,but you can't fool all the people all the time.
    Wakati sasa umewadia,watu wamezinduka.
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kandoro anaweza kuwa na mawazo mbadala - ushuhuda!
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Asante!
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi we sele zinafanya kazi kweli?na huu ndio mwanzo wako wa kufulia usifikili kuvua nguo jukwani ndi kujenga umaalufu kumbuka mashabiki unatuboa
     
  19. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    jamaa alikuwa anamwaga radhi,anaalalisha ukameroon.useless mgambo sele
     
  20. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    luge ungeomba ushauli kwanza kwa kandoro akweleze yaliyo tokea mbeya.nafikili umejifunza sasa.***** weeeeeeeeeeeeeeee
     
Loading...