Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaya wa Kujifanya Mume Mwema

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by AljuniorTz, Mar 26, 2011.

  1. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mke wa Kelvin anajivunia mume mtulivu, hashindi baa na hatongozi mademu. Akitoka kazini huenda kucheza basketball na kurudi nyakati za dinner. Siku moja mkewe akamhurumia kwa kuwa anachoka na kazi, je ni mtu gani asiyependa starehe japo kidogo?
    Mke akamlazimisha mtoko (outing), Kelvin akabisha lakini kabla hajajenga vizuri hoja yake akashtukia taxi imefika na wakaelekea Gonga Club & Lodge.

    Walipofika mlangoni tu, mlinzi akaita..., “Mambo Kelvin”! Akajibu; “Powa tu…”

    “Nilidhani huwa huji club, inakuwaje mlinzi anakufahamu”? mke akauliza
    Kelvin akajibu “yule mgambo mchana analinda ofisini kwetu, usiku anapiga part time hapa club...”

    Wakachagua meza ya kukaa…, mara tu tayari mhudumu ameshaleta Castle lager.
    Mhudumu akamuuliza… “mama anakunywa nini...”
    Mhudumu baada ya kujibiwa akandoka na mke akamuuliza mume, “amejuaje unakunywa castle kama hakufahamu?”

    Wakati Kelvin anajikanyaga aanze vipi kujitetea kwa soo lile.., mhudumu wa vyumba akawa amefika na kuuliza “mkuu kama kawaida nimekuandalia namba tano, nendeni tu vinywaji nitawaletea huko huko”

    Kufikia hapo mke akawa hana simile tena, akanyanyuka akitukana kama chizi, akatoka nje mbio na kuingia katika taxi iliyokuwepo pale.

    Wakati anapatana bei na dereva, Kelvin naye akaingia. Mke yakamporomoka matusi kibao na kilio juu. Alipovuta kamasi na kupiga kwikwi akamsikia dereve anasema. “Duh, eee bwana eeeehh!!! Kelvin huyu malaya uliyeokota leo balaaaaaaaaaaaaaaa!”

    Mke akazimika….zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii


     
  2. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusifiche tabia zetu kwa matarajio ya kulinda ndoa, uhalisia wa tabia ndio hulinda ndoa maana partner atakuwa anakujua nje ndani. Atachagua kusuka ama kunyoa....
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Enuff already!Kama ni mgeni embu jaribu kuangalia angalia yaliyopita kidogo maana hii ilishabandikwa zaidi ya mara tano!
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,duh kumbe niwe natembelea MMU kwa sana
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Old fashion
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sikuwahi kuiona hii lakini duh,you made my day..cause it was so boring..
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Boresha mahudhurio...unapitwa na mengi!
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mama misukosuko ni mingi ila nitaufanyia kazi ushauri wako...
     
  9. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i ko powa
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Misukosuko hata baharini ipo bwana...na bado meli inaelea!
     
  11. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Marudio hii ya saba leo.
     
  13. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha!mi ya kumi na saba sasa!naja andaa githeri
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wiselady,ni githeri sio mokimo?
     
  15. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    githeri bana,wataka kuniandalia mokimo nini?
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Usinikimbie tu siku nikija Unga LTD................
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    imerudiwa sana tuu
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Njoo tukaogelee mtoni!Hehehe!
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    du hiyo noma sana..:doh:
     
  20. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona hii mada ilishapostiwa mara kibao tu!
     
Loading...