Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaya hauna cheo na wema hauozi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TUMY, Feb 5, 2012.

  1. T

    TUMY JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo mawili na makubwa hapa duniani kwetu wanadamu na yanakungoja kwa busara zako ili uchague. Kuna MAOVU na MEMA hayo yote ni kwa ajili yako ila kumbuka WEMA hauozi na UBAYA haulipi kwa hiyo kabla ya kutenda jambo KWANZA tafakari matokeo yake kwani ukipanda mbegu ya MAOVU na MAVUNO yake ni MAOVU pia. Mungu kakupa kila kitu akili unayo ufikirie na ndio maana Mungu alituumba wanadamu tofauti kabisa na Wanyama hivyo basi kumbuka mshahara wa dhambi ni MAUTI na Mtenda MEMA MUNGU humlipa kwa MEMA.
    Note:
    Ubaya hauna Cheo na Wema nao Hauozi, UKITENDA MEMA TARAJIA MEMA.
     
  2. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneno mazuri ya faraja,ni kweli ukitenda wema utalipwa wema maradufu,ukitenda mabaya hakuna jema utakalolipwa,zaidi ya mabaya hayo hayo.
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Maneno ya hekima sana. Ila watu wengi wanafikiri kwamba ukitenda mema, mema yatakurudia kesho au keshokutwa yake,ambavyo sivyo.Mema yatakurudia baada ya muda mrefu sana pengine kwa watoto au wajukuu zako. Hii nimeshaiona. Ndo maana watu wengi wanashindwa kutenda wema kwa sababu malipo ya mema hayarudi haraka. Katika forum hii natarajia kuwaletea kisa cha Tenda wema tarajia mema kichomtokea mtu mmoja dar.
     
  4. T

    TUMY JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ur right HYGEIA, Am looking forward kwa kuja kusoma kisa hicho, umeanisha vema sana ni kweli watu wengi wanataraji wakitenda mema basi kesho yake avune matunda yake, umenifurahisha sana uliposema sio lazima mema uyavune wewe mtendaji hata watoto wako wanaweza kuja kuvuna mema uliyoyatenda wewe baba yao, ama mama yao. Much respect to you.
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Thanks TUMY
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii ni hadithi au?

    Binadamu awe mwema siku zote mbona itakuwa kazi .....sasa shetani atabaki kufanya kazi gani duniani tukitenda mema siku zote.
     
  7. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ni kweli tupu.kuna jamaa mmoja ambae kazi yake kubwa huwa ni kuwatenda watu mabaya.amekuwa akiwapa wapa mimba watt wa watu kisha kuwakana.alimtesa sana mkewe kisha kumtelekeza.anakopa halipi ilimradi ni mtu mwovu tu.loh!yanayomkuta hutaamini.kweli malipo ni hapahapa duniani jamani.kafilisika hana kitu.sasa hivi kula kwenyewe ni taabu.amedhoofu kweli mpaka anatia huruma.watu wamemshauri aombe msamaha aliowakosea jamaa anakufa kiume.inasikitisha sana jaman.kweli mtendee mema kila unayemwona hata usiyemjua.never never commit evial
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    HY,kuna mtu kakutenda? Tema basi mate nimchape!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siku zote jitahidi kufanyia wenzako vile ambavyo ungependa kufanyiwa wewe. . .
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    za weekend Lizzy?
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Sasa fazaa imagine Mungu amekukimbia halafu shetani nae kakukimbia. utakuwa ni mtu wa aina gani wewe ktk hii dunia?

    Tenda wema zako, usisubiri asante!..na kweli mema hulipwa kwa mema hata miaka mingapi ipite, mibaraka hukujalia tele.
     
Loading...