Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubarikiwe!

Discussion in 'Entertainment' started by Mbogela, Nov 16, 2009.

  1. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=Ijkpsqc_nhg"]http://www.youtube.com/watch?v=Ijkpsqc_nhg[/ame]

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=E5IRura0hO8"]http://www.youtube.com/watch?v=E5IRura0hO8[/ame]

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=w1NbFFMuIic"]http://www.youtube.com/watch?v=w1NbFFMuIic[/ame]

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=52hfFVupq7E"]http://www.youtube.com/watch?v=52hfFVupq7E[/ame]

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=_-y31pEabKo"]http://www.youtube.com/watch?v=_-y31pEabKo[/ame]

    Bwana akuangazie Nuru za uso wake na kukupa Amani wiki hii yote.
     
  2. K

    Keil JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nawe ubarikiwe pia ingawa umependelea wadada tu na ukawaacha wakaka. Ina maana hakuna solo wanaume wanao imba nyimbo za Injili?
     
  3. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu, kweli wapo akina Kaka wengi lakini wiki hii nilikuwa nimekuguswa na uimbaji wa akina Dada. Lakini jambo moja ambalo nadhani watu wengi mtakubaliana na mimi ni kuwa mziki wa Gospel unauza sana sasa hivi. Mimi nadhani wanauza kwasababu kwanza tungo zao zinagusa hisia za watu, alafu wanajituma sana, ukiangalia video zao hata kwenye majukwaa wanayo perfom lve utaona uwajibikaji wa hali ya juu. Ukiangalia uwajibikaji wao unaweza kuufananisha tu na ule wa waimbaji wa kongo, waimbaji wetu wa kada zingine kama Dansi na Bongo Flava nadhani wanatakiwa kujifunza kutoka kwa hawa.

    Piq nawapenda kwa kujishusha sana kwao, Akina bahati Bukuku, Boniface Mwaitege etc wanaishi maisha ya kutojiona kama wanamuziki wa kada zingine, wapo tayari kushake hands na wapenzi wao barabarani. Lakini jambo moja ambalo najiuliza je ni sahihi waimbaji wa nyimbo za Injili kuhifadhi haki ya nyimbo zao, kwani mimi naona kufanya hivyo ni kuibana injili isitangazwe, unaposema haki zote zimehifadhiwa hurusiwi kunakili, kuuza, kugawa wala kuperfom wimbo au vido hii inamanisha nini??? nadhani neno la Mungu hakuma mwenye haki ya kulihifadhi.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante sana mbogera ubarikiwe na bwana
     
  5. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kushukuru lakini ingekuokolea muda kwa kugonga hapo juu kwenhe hicho kitufe Kilichoandikwa THANKS kwi kwi kwi ! Ubarikiwe sana mama wa Kwanza. Mumeo ni Rais wa empire ipi?
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sina hiana mpendwa nimegonga kote upendako
    Mswati ndo my husband haha
     
  7. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Te he te he tehe Kama ni huyu king mswati III ninayemjua King of Swaziland Kingdom basi wewe utakuwa sio First lady, kwani mpaka mwaka 2002 nilipomtembelea kwenye jumba lake la ufalme akiwa na wanawake 10 sikumbuki kukuona pale, basi wewe utakuwa ni mke wa kuanzia 11, sasa je unastahili kuendelea kuitwa first lady? au wote mnashare hiyo title? Lakini mke wa king Mswati basi inabidi uwe queen maana yeye ni king.
     
Loading...