Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubao mweusi huandikwa kwa chaki nyeupe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hamic mussa, Jul 5, 2012.

  1. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ''hata ukisema mimi ni malaya,sijiheshimu na nina tabia mbaya halafu wewe ni mchamungu,mstaarabu na una tabia nzuri lakini mi nakupenda na kumbuka cku zote UBAO MWEUSI HUANDIKWA KWA CHAKI NYEUPE"
    Niliambiwa haya maneno na msichana flani ambaye alikuwa akinifukuzia kitambo hiko. Je jmn hiyo kauli hapo juu ina ukweli wowote kulingana na maelezo yake? Na ili mapenzi yaendane ni lazima watu wa tabia mbili tofauti wawe pamoja km vile ubao mweusi unavyoandikwa kwa chaki nyeupe?
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    mmh! napita tu ngoja wajuzi waje wakujuze...
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nasubiri majibu ya akina Preta, Kongosho, Bishanga, Asprin na kundi lake. Ni kweli ubao mweusi huandikwa na chaki nyeupe lakini kwa maana ya binti aitakayo unamuzi ni wako kama ni fisimaji au siyo tehe tehe tehe.
     
  4. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya ngoja tuwasubiri hao watu waje watusaidie maana we umeshndwa. Teh teh teh. Binti nd'o alikuwa anataka twende kwa style ya ubao na chaki.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    alamsiki jamani...
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Hahahaha.... mkuu hiyo kauli ni sawa na kuambiwa ng'ombe hapandi pikipiki

    [​IMG]

    Au mbuzi hapandi baiskeli

    [​IMG]
     
  7. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kweli ubao mweusi huandikwa kwa chaki nyeupe, na katika mahusiano ni everything is possible, jambazi aweza kuoa mlokole, mlokole kuoa kahaba n.k.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ungemwambia wewe ni chalk ya pink, umesahau zipo chalk coloured pia?

    Au na wewe alishakulegeza magoti?
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,248
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa kufukuziwa! Hivi alikupata? Kweli ubo mweusi uandikwa kwa chaki nyeupe.

    Ila si sheria
     
  10. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sasa mwenzetu ulivyo ambiwa hivyo ukajichokea nafsi yako au ulijiona rijali?
     
Loading...