Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubalozi wa Tanzania nchini Uingereza wafuturisha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mluga, Aug 21, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi tunakwenda wapi? hili zoezi la kuwa kila siku viongozi wa serikali wanafurutisha, je hiyo kasma imetoka wapi na sasa hata balozi zimeanza huu mchezo. Hivi ikifika shughuli za madhehebu pengine je serikali itawafanyia sherehe watu hao?

    Hili swala tulitazame kwa macho mawili litatuletea matatizo mbele, kama balozi ni muumini wa kiislamu, awaalike kwake nyumbani kwa hela yake, na wala aitumie pesa ya walipa kodi. Kuna hatari hata wakuu wa mikoa na wilaya wataanza nao.

    Tunataka kupelekwa kubaya, JK aliingilie hili haraka iwezekanavyo
     

    Attached Files:

  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kasambala............. there is something bad happening

    Ushasikia kuna hata dinner ya pasaka kienyeji tu??

    KUna udini unajengwa na watu wanatafuta pa kuswaga pesa za nchi iliyopiga goti kwa shida
     
  3. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Huwa kuna fedha za viburudisho na kukirimu wageni, so mojawapo ya kazi yake ndiyo hiyo. Personally sioni tatizo esp waalikwa wengi ni waTZ.
    Wewe nadhani unataka tu kuuingiza mambo ya kidini kwa vitu visivyo na misingi hiyo, wageni wenyewe waliokuwepo hapo hata nyumbani kwako unaweza kuwahost na usipungukiwe kitu, uchoyo umekuzidiiiiiiiiiiii
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni mambo ya kupiga vita mapema kwani ni rahisi sana kuwa customs pia mianya na kuchepua fedha za walipa kodi!!! Issue si misosi ila ni katabia kaliko anzishwa na regime iliyojaa udini!!!
     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,158
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huu umekuwa mzaha sasa. Sijawahi kusikia hata siku moja Rais, Makamu wa Rais au ubalozi umefanya Christmas party wakati wa Nyerere au Mkapa. Ni Waislamu wameanzisha jadi hii, na obviously ni pesa za kodi zinaenda kulipia hafla hizi.
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hivi ina maana we huoni siku hizi kila kona watu wanafuturishana, alianza Jk , mara tukaanza kuona wengine wanafuatia, list bado inaendelea....... hii ni pesa ya kutoka mifukoni mwao ama ni kodi ya wananchi?
     
  7. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Regardless of where the money comes from it is absolutely stupid. Ni ujinga sana, i do not know what kind of image they are trying to portray, and what kind of message they are trying to send. Haya mambo yanatakiwa kuwa binafsi, yafanyike misikitini, na majumbani mwa watu.
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    taratibu nchi inatumbukizwa kwenye dhana za kidini,alianza mkweree wanafata wafuasi wake,badala ya kupambana na matatizo tuliyo nayo lukuki wanahangaikia daku,waislam na kauwezo kadogo bana!
     
  9. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ebu ondoa UPUUZI wako hapa, na UJINGA wako. Acha Udini wako, huo ni UJINGA mkubwa uliokuwa nao.
     
  10. E

    Eddie JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa neno futari weka dinner, halafu endelea na maisha mna mind hata chakula?
     
  11. k

    kakolo Senior Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kesi ya .... Unampelekea ...what are you expecting? Yy ndie kinara wa kufuturisha. Utasikia tu leo sijui madiwani yaani ikulu inaitwa mgahawa Wa magogoni. Inabidi tukubali kwani ndio chaguo la 61% ya wadanganyika.
     
  12. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Udini na Chuki yenu lini mtaiacha? Chuki ndizo zinasokusumbueni. Huu ni Ujinga mliokuwa nao.
     
  13. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuelimika, hapa tunazungumzia mustakabadhi wa taifa kwa siku za usoni, leo hii unaliona ni jepesi lakini litakuja kuwa na madhara makubwa mno. Sikatai raisi kufanya, yeye ni nafasi ya kupata kujumuika na wananchi wake kujua kinachoendelea, lakini ikianza na kila kiongozi, watu watatumia mwanya huo kuiba pesa, na kumbuka serikali ya Tanzania ni secular state, so je madhehebu mengine mtayafanyia hizo sherehe?

    Hivi mbona tunataka kuifanya nchi yetu kuwa ya FIESTA na ya minuso tu?
     
  14. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ndio tulicho mtuma?
     
  15. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia TZ ni secular state? Hawa ni viongozi wa nchi na wanaamini dini zao, na ni haki yao kufanya hivyo. Obama kashafuturisha Waislamu Ikulu Marekani. Bush Kafuturisha Waislamu Marekani tena Ikulu. Na hao ndiyo wanaoujua hiyo maana ya Secular State kuliko wewe MTZ. Sasa unapinga nini? soma ili ujue faida za kujumuika na jamii pamoja ktk chakula. Nenda kasome ili uelimike.
     
  16. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa unapinga nini? angalia hizo nchi zenye Secular State, kama Marekani, angalia viongozi wao wanafanya hivyo hivyo, hadi balozi wa Marekani TZ keshawahi kufuturisha WTZ. Sasa unapinga nini?
     
  17. V

    Venoo Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini kuna kasma inayotengwa kwa ajili hiyo, kwa sababu hata Halmashauri mojawapo ya Manispaa pale Dar es salaam ilifuturisha viongozi na watendaji kwa gharama inayofikia shs. Milioni 10 Ijumaa ya juzi 19/08/2011.
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mbona huku uswahilini wanafuturu na maharage tu hamna chakula kingine !
     
  19. I

    Ikena JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wiki iliyopita, mama tunu naye aliwafuturisha sijui wake wa viongozi.

    Sijui kama gharama za walinzi zinajumuishwa kwenye mikoba yao.
     
  20. M

    Mkandara Verified User

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mbona balozi za huku kufanya misa za Pasaka na Christmas Ubalozini na hakuna mtu anauliza nchi inakwenda wapi?.. Acheni udini..
     
Loading...