Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubalozi wa tanzania marekani mnatuaibisha kwa barua hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwakalinga Y. R, Sep 11, 2011.

  1. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii barua menisikitisha .Inaelekea mwandishi alikurupuka bila kufanyia marekebisho ya kutosha.Inasikitisha watanzania waliopo nje ya nchi ambapo inaaminika ndio wameenda kumchukua utaalamu kwa wenzetu waliyopo mbali kimaendeleo wanafanya makosa ambayo si sawa kwa watu makini.Mbaya hii ni barua maalumu kutoka kwa balozi kwenda kwa Rais.
    Inamaana watanzania wenzetu mmeshindwa kutambua makosa ya mchanganyiko wa lugha kati maandishi inayoitambulisha barua hiyo na dhumuni la barua!?,ama nataka kutuonyesha kuwa mmeadhiriwa na lugha ya kigeni kiasi hicho.Busara kwa kuwa ninyi mmeshakuwa sio Watazania hamjui kiswahili sahihi kama mlivyokuwa Tanzania,mngeiandika yote kwa Kimombo.
    Nawasilisha
     

    Attached Files:

Loading...