Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubalozi wa TANZANIA inchini UJERUMANI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Apr 23, 2009.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimepitia ktk website yao ktk kipengele cha utalii ambapo nimekuta hii information hapo chini
    Je embassy zetu zote zinatangaza utalii wetu? au ni kwenye website tu au kuna mbinu anuai zingine kutolea mfano wa ubalozi wetu pale London?
    Wadau mlioko konambalimbali tupeni infos ili tujue kama kweli wakenya wanatupiga bao kwa ugoigoi wetu au basi tu
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msanii, umenikumbusha, hivi karibuni nilipanda KLM, mle kwenye free magazine za mwenye madege wakenya wamejitangaza kama kurasa tano hivi, na wakachomekea kutangaza aliko zaliwa Obama, utalii hadi kilimanjaro wameiweka humo, yaani niliwaonea wivu mtakatifu, nikabaki tu kujiuliza hivi wabongo tumerogwa na nani? hatuwezi hata kudesa ya wenzetu tunayo ona yana faa kwa mustakabli wa taifa letu? yaani tunabakia kuwa wachumia tumbo tu bila kuangalia mbele yetu kuna ninini?

    Tulivo fika amstadam tukisubilia kuunganisha ndege, nikasikia watasha wakiambizana walikuwa Kenya na kwamba wamespend 4 weeks na wakisifia kwamba ni kuzuri na wakipeana story za hapa napale kuhusu waliyo yaona huko!

    Pamoja na watani zetu kuchomana moto na kuuana kama sisimizi kwenye uchaguzi wao, watatupiga bao la kisigino hivi hvi nasisi tutaendelea kubaki pale pale kama kapeto!

    Hivi kweli hatuna vichwa safi Tz vya kututoa tulipo? tufanyeje jama?
     
  3. Mathias

    Mathias Senior Member

    #3
    Apr 23, 2009
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni Kweli wamejitaidi kutangaza ila kingereza walichotumia hakivutiii kwa msomaji
    neno THE SEALDUS GAME RESERVE, linatakiwa liwe "Selous Game Reserve" jina hili liliitwa baada ya Sir Frederick Selous Mwingereza na mtunza mazingira!
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mfumo mbovuuu uliopo umeweza pia kuwafanya hata wenye nia njema kuwa wabovuuu...

    hiyo mzee ni marketing strategies zilizotulia tuu amabazo nakiri wakenya wametuzidiii...

    wabongo kazi ipooooo...TTB nasikia hata kichefuchefu kuitajaaaa...niliumia sana roho kuangalia taarifa ambayo KQ na TTB wamelaunch marketing campaign ya kupromote utaliii kenya...very smart move
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    KQ na TTB....sorry KQ na KTB
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ..Hicho pia ndicho kilichonivutia kuimwaga hapa jamvini maana hiko kiingereza ni maimuna. Ila wamejaribu maana najua kama wangefuata utawala bora wange wasiliana na BAKITA wawatafsirie kisha wabandike ktk website.

    Mimi nashauri wasaidiwe ktk hilo pia (ingawa tunawalipa mishahara kwa kodi zetu)
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,828
    Likes Received: 2,977
    Trophy Points: 280
    Miaka ya hivi karibuni Tanzania imejitahidi kutangaza vivutio vya utalii ukilinganisha na miaka ya nyuma.Watalii wasiojua kwamba mlima Kilimanjaro uko Tanzania na si Kenya wamependa wenyewe kutojua.
    Bodi ya utalii kwakushirikiana na balozi zetu waongeze juhudi zaidi kuhakikisha huu upuuzi wa nchi ya Kenya kuendelea kudanganya wageni vivutio wasikuwanavyo unadhibitiwa mara moja.
     
  8. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah ni kweli! wanajitahidi these days kuitangaza Tanzania. Nimepita kwenye balozi mbili tatu Europe, nimeona jinsi wanavyojituma kututangaza. Kuna balozi moja wameweka mpaka TV screen kuubwa reception kwa ajili ya matangazo ya kitalii. Ila juhudi zaidi zinahitajika coz tulipo sasa BADO SANA!
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Juzi juzi nilikuwa Disney land kupeleka familia yangu, nilichokutana nacho huko ni.....matangazo yahusuyo Kenya ni mengi mno, nilipoenda kwenye mbuga ndio kabisaa....kila kitu Kenya........nilipoingia dukani nilipata shida sana kuwa-convince jamaa (wauzaji) kuwa Mlima Kilimanjaro uko Tanzania.......confidently walikuwa wakiwaambia watu kuwa Mlima Kilimanjaro uko Kenya!!....well finally nilifanikiwa kuwa-convince.....very easily.....just "Google Earth na ku-point out the Mt kilimanjaro".......na wakakubali na hata waliniomba contacts zangu ili niwatumie informations zaidi kuhusu utalii Tanzania........mwenye informations please naomba uziweke hapa ili na watu wazisambaze

    Well, tutaendelea kupiga kelele wee.........hazitatusaidia.......inabidi tuamke kweli kweli (aggresiveness).........

    Rwabu ndugu yangu hauko peke yako.......yaani inatia uchungu sana kuwa hatuko serious............

    Lile tangazo linalotoka CNN inabidi wawe wanabadilisha badilisha sasa na watume pia clip nyingine
     
  10. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo TTB na serikali wanataka vitu kwa bei rahisi na kwa njia fupi. Nilitengeneza DEMO ya tangazo la Tanzania liko kwenye jukwaa la burudani.
     
Loading...