Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubalozi wa Marekani nchini watoa mafunzo kwa FFU ubalozini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jan 11, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Balozi wa Marekani nchini Alfonso akiwa kwenye picha ya pamoja na Israeli Makongo wa tatu toka kulia waliosimama mstari wa mbele tarehe 10 walipokuwa ubalozi wa Marekani mafunzo ya FFU na kikozi kizima kufundwa utendaji kazi uweje katika matukio ya dharura.


    • Je, wamefunzwa kutesa wananchi au kuokoa wananchi?
    • Je, wamefunzwa kuua wananchi au kulinda uhai wa wananchi?
    • Je, wamefunzwa maana na nafasi ya matumizi ya silaha za kujihamu inapotokea dharura?
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Wamefunzwa kutoa kichapo kwa wanafunzi especially wa udsm
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angalia picha hizo huyo askari mmarekani alivyosimama na tazama yake tofauti na waliojaa magwanda wa FFU. Halafu na ule mpini kiunoni lakini nadra sana kuutumia, na huenda hajawahi hata kuvuta trigger yake maishani ila awapo kwenye mazoezi ya kulenga shabaha.

    Hawa wa kwetu na magobole yao laiti wangekuwa na hizi trigger za hawa jamaa tungekoma ubishi kwenye maisha yetu na ujambazi, ndo maana hawa wakuu wao wameamua waendelee kutumia yale magobole aka shemeji ningoje.
     
  4. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    ntarudi baadae!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hawa mafunzo wanahitaji yaakili si ya kiufundi wala kimwili.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,072
    Trophy Points: 280
    Marekani iko juu sana kwa kweli.
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzungu aliye kwanza kushoto kwa balozi ndiye mtoa nadharia ya mafunzo, na huyo young white guy mwenye trigger kiunoni mwenye vumilia vumbi mbili ndiye mtoa mafunzo kwa vitendo.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    watakuwa wamefunzwa kupambana na wanaopinga uwekezaji wa wamarekani migodini
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kozi muhimu kwa hawa ingekuwa "Haki za Binadamu", maana mafunzo kwa vitendo tayari wako kamili, tulishaona jinsi wanavyoshughulikia matukio yote kama vile Majambazi, Wazee wa Afrika Mashariki na Wanafunzi wa UDSM.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Huenda ndilo la muhimu zaidi lililokaziwa katika mafunzo yao, vinginevyo kuacha hali endelee ilivyo utendaji wao ni utata tu.

    FFU wanakwenda kusaidia waathirika na mafuriko wanarandaranda na bunduki huku wamezishika mikononi kama wapo kwenye mapigano, mafunzo gani haya kama si vitisho kwa waathirika na mafuriko? Badala ya kwenda kusaidia kuhamisha vitu na kuokoa maisha yao wao wanarandaranda na maji ya kuwasha na bunduki na mabomu maeneo ya waathirika, haina mantiki hata kama watatoa utetezi dhaifu kwamba kulinda mali za waathirika si kwa utaratibu na mwendo huu kama wako vitani.
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    uranium na kigamboni ni mali yao,lazima wailinde ccm
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Marekani wana hulka ya kumlinda kiongozi mwenye masilahi kwao, asingkuwa na masilahi kwao wangeshalalamika ukiukwaji wa haki za binadamu.
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Duh hao jamaa wa Fanya Fujo Uone wanapenda kupiga weee acha tu. Wakisikia kuna kavalangati sehemu wanaibuka na mirungu kazi yao kupiga. Kenya walikuwa wakipiga kama hawa wa Tz lakini katiba mpya imewanyoosha, hawapigi tena. Kuna kisa kimoja hivi karibuni mama mmoja alipigwa TV zikaonyesha ikabidi polisi mpigaji akamuombe msamaha mama baada ya kuwa amefutwa kazi!!
     
  14. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Americans are strategic!! Lazima waivute human resources inayotumiwa hata njee ya ngome yao!!

    Nimesema wawavute vute maana FFU wetu wanachokijua ni kusubiri mtu mwingine amsaidie kufikiri cha kufanya!! Heko US Embassy Dar- Tusaidieni tu maana mabakuli ndo staili yetu!!
     
  15. J

    JokaKuu Platinum Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..msisahau kwamba WAMAREKANI wanaruhusu USHOGA, tena wa waziwazi, ktk MAJESHI yao.

    ..nadhani Watanzania tukatae mafunzo ya aina yoyote ile toka kwa majeshi yanayoendekeza ushoga.
     
  16. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wale wanaobana bana makalia na kuweka mwiko wa kuyazungumzia ndio MASHOGA KITAAMBO... tusiisau pwani ya afrika mashariki yenye mila ya arabuni. mafunzo ni freshi, lakini isiishie jeshi tu
     
  17. J

    JokaKuu Platinum Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Pharaoh,

    ..at least pwani ya afrika mashariki na uarabuni wanaonyesha kujikakamua kuukataa ushoga.

    ..wamarekani wenyewe wameukubali na kuufanya moja ya maadili yao.

    ..kwa kweli hapa waziri membe amelala usingizi, ukizingatia alivyompayukia Cameroun.

    ..Waziri Membe alitakiwa amuite balozi wa marekani na kumuonya!!
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo la bara la Afrika na Middle East wanakataa kwa maneno lakini kwa matendo hufanyika kila kukicha, huu ni usaanii tu.
     
  19. G

    G.JUMA Senior Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa ni moto wa kifuu na Kujinga jina ni kazi ngumu ndo sababu inahitaji umueleze kitu anachokipenda.
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wakuja,

    Lazima kwanza ujuwe, balozi zote za USA zinalindwa na US Marines na siyo FFU wa USA.

    US Marines ni wanajeshi na FFU ni POLISI na hapo ni vitu viwili tofauti. Mmoja anatuliza fujo wakati mwngine ANAUWA.

    Huyo kijana unayemuona hapo, ni mlinzi wa ndani ya jengo maana kwenye mageti hawasimami, ni US Marine.

    Nenda kaangalie hata film ya THE BORNE IDENDITY utawaona wengi ndani ya jengo.

    [​IMG]

    Simply Because It Is: Navy SEALs Vs. US Marines
     
Loading...